ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'chirp!' สัมผัส/เจาะลึก Volvo V40 XC //  (อ่าน 3591 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
รายการ chirp! ตอนล่าสุด จะพาไปรู้จักกับ Volvo V40 XC กันมากขึ้นนะครับ

สำหรับปี 2015 นั้น The Coup Channel จะมีฟอร์แมตออกอากาศใหม่ คือ จะออกอากาศทุกวันที่ 10, 20 และ 30 ของทุกเดือนครับ (เดือนกุมภาพันธ์จะทบเป็นวันที่ 28 หรือ 29)
เราจะได้เจอกันแน่ๆ 3 ครั้ง/เดือนนะครับ

เชิญชมรายการและแสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัยครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=8520:The-Coup-Channel-‘chirp-’-สัมผัส-เจาะลึก-Volvo-V40-XC&catid=97:chirp&Itemid=167

ออฟไลน์ toonze

ชอบรายการนี้มาก ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ชอบรายการนี้จริงๆ ติดตามทุกตอน สาระดีๆ รถเจ๋งๆ มาพร้อมพิธีกรฮาๆที่รายการรถใหนๆก็ไม่มีแบบนี้

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Poj

สนุกดีครับ :D

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ ชอบรายการนี้มาก
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ aobness

ขอบคุณครับสนุกฝุดๆ รอดู full review ต่ออิอิ

ออฟไลน์ P233

• Jr. Member
  • **
ได้ทั้งสาระความรู้ และความบันเทิงไปพร้อมๆกันครับ