ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์เข้าศูนย์ Toyota ครั้งแรกสองแห่ง  (อ่าน 6644 ครั้ง)

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
Re: ประสบการณ์เข้าศูนย์ Toyota ครั้งแรกสองแห่ง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 22:27:44 »
ยางรองแท่นเครื่อง Impreza หน้าแมวกว่าจะได้ครบ 3 ตัว รอไป 4 เดือน 555+

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
Re: ประสบการณ์เข้าศูนย์ Toyota ครั้งแรกสองแห่ง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2016, 08:40:05 »

อ่อ ปกติผมไปศูนย์นี่ ผมไปเช็คอะไหล่ก่อนครับ แล้วถามว่า มีไหม สั่งกี่วัน แล้วค่อยนัดเอารถเข้า
แต่ คุณเล่นขับไปดื้อๆ แบบนี้ ต่อให้ ศูนย์เทพแค่ไหน ก็ไม่มี ทุกอย่างที่เราต้องการหรอกครับ

ปกติ อะไหล่ 1 วัน นี่ถือว่าไวมากนะครับ ถ้าไม่ใช่อะไหล่ สิ้นเปลืองตาม อายุ

ผม mitsu รถ 5 ปี รอ  3 - 7 วัน สำหรับ อะไหล่ ที่ไม่มีเปลี่ยนตามระยะ หรือ เสียบ่อยๆ ครับ