ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาซื้อ กระจกมองหลังแบบที่เป็นกล้องมองหลังได้ที่ไหนอ่ะคับ  (อ่าน 2743 ครั้ง)

ออฟไลน์ ipowpow

• Newbie
  • *
แบบ ที่ติดที่กระจกมองหลัง แล้วเวลาถอยมีภาพเป็นกรอปสีเหลี่ยมเล็กๆให้ดูอ่ะคับ

pm ไปแล้วครับ

ออฟไลน์ balance04779

• Jr. Member
  • **
อยากได้เหมือนกันครับ ใครรู้แหล่งอะไรยังไง pm มาให้ด้วยครับ  ;D

ออฟไลน์ power2002

• Sr. Member
  • ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
คลองถม 
ร้านประดับยนต์ตามห้างค้าปลีก
ร้านเครื่องเสียงทั่วไป

หาง่ายมากครับ  ;)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
เคยติดที่ออโต้แบคเมื่อนานมาแล้ว มันจะเป็นกระจกมองหลังอันใหญ่ๆที่สวมทับของเดิม ใช้งานแล้วไม่ชอบครับเพราะว่าจากการที่มันสวมทับของเก่าลงไปและน้ำหนักของตัวมันมีมากเวลารถกระเด้งกระเทือนกระจกก็จะหันหน้าลงทีละน้อยๆจนมองไมเห็นข้างหลังเลย ผมแก้ปัญหาด้วยการเอากาวยางไปทางขั้วสวมของเดิมให้มันให้กว่าเดิมนิดๆเวลาสวมทับลงไปจะได้แน่นกว่าเดิมก็พอแก้ปัญหาได้บ้างแต่พอรถตกหลุมแรงๆก็ยังกระจกพับลงอยู่ดี ถ้าจะติดเอาเป็นแบบที่แสดงภาพบนจอDVDจะดีกว่า
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ boykung

• Hero Member
  • ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
น่าสนมากมาย ขอลายแทงด้วยครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016