ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาดูรีวิวรถรุ่นต่างๆที่พี่จิมมี่ เคยรีวิวไว้ มันหายังไงหรอค่ะ?  (อ่าน 11712 ครั้ง)

ออฟไลน์ eRaJap

• Jr. Member
  • **
  • ~ ไม่ว่าจะทุกข์ หรือสุข ก็อยู่ที่จะมอง ~
พยายามลองหาดูในเว็บนี้แล้ว หนูหาไม่เจอจริงๆค่ะ
มันต้องเข้าไปดูตรงไหนค่ะ

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
ตามรูปเลยครับ :)

เลือกตามยี่ห้อ หรือตาม Segment ได้เลย

• **
  • ~ ไม่ว่าจะทุกข์ หรือสุข ก็อยู่ที่จะมอง ~
ทำไมหนูหาหน้านี้ไม่เจออ่ะ T^T

• **
อ๋อ เจอแล้วค่ะ ทำไมเราเอ๋อ อย่างนี้นะ >.<
ขอบคุณมากๆนะค่ะ ^^

ออฟไลน์ Chris Evn

ออฟไลน์ Fly to dream

น่ารักให้อภัยได้ครับ อิอิ  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
น่ารักให้อภัยได้ครับ อิอิ  ;) ;) ;)
อะแน่ะ อะแน่ะ  คารมชั่งแพรวพราวซ่ะจริงๆๆเลยครับ   :D :D :D
ผมก็อีกคนครับที่ให้อภัย  สงสัยตรงไหน PM หาผมได้นะครับ  อิอิอิ  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 08:31:14 โดย nick007 »

ออฟไลน์ reyeshenry

อ๋อ เจอแล้วค่ะ ทำไมเราเอ๋อ อย่างนี้นะ >.<
ขอบคุณมากๆนะค่ะ ^^

ให้อภัย สาวสวย จร๊ะ

คนสวย ทำอะไรก้อไม่ผิด

ออฟไลน์ Fly to dream

น่ารักให้อภัยได้ครับ อิอิ  ;) ;) ;)
อะแน่ะ อะแน่ะ  คารมชั่งแพรวพราวซ่ะจริงๆๆเลยครับ   :D :D :D
ผมก็อีกคนครับที่ให้อภัย  สงสัยตรงไหน PM หาผมได้นะครับ  อิอิอิ  ;D ;D ;D

555555   ;D ;D ;D ;D ;D  พอๆๆๆ เดี๋ยวกลายเป็นกระทู้นอกเรื่องครับ อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ N'droid

• แฟนพันธุ์แท้ android
 :D :D น่ารักอย่างนี้บกทุกอย่าง ^^
รีวิวแรกในชีวิตครับ /////รีวิว Toyota hilux vigo smart cab ///// รีวิวตามภาษาเด็กอายุ 14
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,16817.0.html

//// รีวิว isuzu grand adventure "รอเวลานี้มานาน”
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,17338.0.html

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
เห็นกระทะ(หม้อ)ลอยมาแต่ไกลเลยครับแต่ล่ะความคิดเห็น ฮ่าๆๆ  :D :D :D

ออฟไลน์ koruru

มาดูเฒ่าหัวงูกันเร็ว
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
แวะมาจับงู...  :D ;D

น้ำจะท่วมแล้ว เข้าฝั่งเหอะ...  :P

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

ไหนๆก็ไหนๆ ออกทะเลกันไป
เรามาโชว์สำนวนจีบสาวแบบ เสี่ยวๆกันดีกว่า ;D เริ่มเลยละกัน

"พี่ก็หารีวิวรถไม่เจอ แต่พี่อยากได้เธอมารีวิว"
 :D ;D ;D ;D

• **
เพิ่งจะรู้นะค่ะเนี่ย ว่าเว็บบอร์ดนี้เค้าไม่ได้มีแต่เทพรถยนต์
แต่เค้ามีเทพๆในการจีบสาวกันหลายคนเลยนะค่ะนี่ ^^

• **
เรามาโชว์สำนวนจีบสาวแบบ เสี่ยวๆกันดีกว่า ;D เริ่มเลยละกัน

"พี่ก็หารีวิวรถไม่เจอ แต่พี่อยากได้เธอมารีวิว"

จัดแบบ full review เลยรึป่าวค่ะ #^_^#

ออฟไลน์ eight

• Full Member

จัดแบบ full review เลยรึป่าวค่ะ #^_^#

:-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ Duke of Austria

• **
ถ้าจะ Review หัวใจ ต้อง Review แบบค่อยเป็นค่อยไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 13:18:21 โดย Duke of Austria »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เช้ดโด้!

เริ่มได้กลิ่นน้ำเน่าลอยมาแถวๆนี้

ฮ่าๆๆๆ

-------------------------------------

ขอเสริมนิดนึงครับ

ในส่วน REVIEW นั้น
ถ้าอยากหาเจอแบบชัวร์ๆ แน่ๆ
ให้กดหาจาก Category ของรถ คือแบ่บงตามประเภทดีกว่าหนะครับ
ถ้าคิดไม่ออกว่ารีวิวรถที่ต้องการอยู่ส่วนไหน ให้ลองนึดูว่าน่าจะอยู่ในประเภทไหน
เช่นื หา BMW 3 Coupe ก็ต้องลองดูว่ามันน่าจะอยุ่ในส่วน Premium Compact หรือ Sport & Specialty ครับ

full review รถ อาจใช้เวลาแค่ 1 อาทิตย์ แต่ต้องใช้เวลาทั้งชีวิต review รักสองเรา
 ;D

ออฟไลน์ l3ank

• **
ออกทะเลกันใหญ่เลย 555

ออฟไลน์ Tan Int

*Tan Int จับพังพอนมาปล่อย...

1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
5555 มาดูพี่ๆเขาจีบสาวกัน
ว่าแต่พี่เขาก็น่ารักดีนะครับ ;D

ออฟไลน์ MoLee

55+โอ๋ยเข้ามานั่งฮามุขพี่ๆแต่ล่ะคนไม่แพ้กันเลยยย ;D ปะไปทะเลกัน

;D น้องๆรู้ไหม  รีวิวรถยากยิ่งนัก  รีวิวรักยากยิ่งกว่า ;D

ออฟไลน์ swan

;D ;D ;D ;D รู้สึกกระทู้นี้จะครึกครื้นเป็นพิเศษน่ะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ขอแจมด้วยครับ น่ารักที่สุดเลย  ;D คนสวยทำอะไรก็งามครับ

• **
จะเอาฮากันไปไหนค่ะเนี่ย หนูว่าพวกพี่ๆไปเล่นตลกคาเฟ่คงรุ่ง  ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 19:21:59 โดย eRaJap »

ออฟไลน์ Satanic za'

ใครที่มีแฟนแล้วโปรดระวังด้วยนะครับ หึหึหึ 
แฟนเข้ามาอ่านแล้วเรื่องมันจะยาวฮ่าๆๆๆ  ;D ;D ;D