ผู้เขียน หัวข้อ: น็อตอะไร ขนาดเบอร์10ตัวผู้4ตัวอยู่ในถุงวางอยู่ไต้ถาดรองพื้นพอดีดูดฝุ่นเลยเจอ  (อ่าน 3100 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
เพื่อนออกซิตี้ ไปเจอ น็อตขนาดเบอร์ 10 ตัวผู้ 4ตัวอยู่ในถุงวางอยู่ไต้ถาดรองพื้นพอดีดูดฝุ่นเลยเจอ ใครพอรู้บ้างคับ

ออฟไลน์ ^Yimm@^

ใช่น๊อตที่ไว้ยึดตัวรถตอนขนส่งหรือเปล่าครับ เดาอ่ะ

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
ได้ของแถมอะไรบ้างครับ  จะได้เดาได้ว่ามาจากอะไร

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ฟิล์ม สัญญานถอย ถาดวางของ สเกิร์ต ไฟตัดหมอก มันวางอยู่ไต้ถาดรองพื้นฝั่งผู้โดยสารข้างคนขับแม็กไส่ถุงอย่างดี

ออฟไลน์ pulsar

• Jr. Member
  • **
น๊อตยึดป้ายทะเบียน เหมือนรถฟรีดน้องสาวก็มีให้ในซองพลาสติกครับ

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
น๊อตยึดป้ายทะเบียน เหมือนรถฟรีดน้องสาวก็มีให้ในซองพลาสติกครับ

น่าจะใช่เลยครับ หน้าสองหลังสอง  ;)