ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกว่าเวปช้าๆอืดๆ หรือป่าวครับ  (อ่าน 3364 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nioka

• Hero Member
อยากทราบว่าคนอื่นเป็นหรือป่าว หรือเป็นคนเดียวหว่า แต่เวปอื่นผมปกติ

เปิดได้ช้ามากๆ อืดๆยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: รู้สึกว่าเวปช้าๆอืดๆ หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 15:30:08 »
เมื่อคืนก็เป็นครับ
คือ เมื่อคืนนี้ คนเข้าเวบของเราเยอะกว่าปกติ
วัดกันในช่วงรายชั่วโมงนะครับ เลยอืดไปบ้าง
พอ Restart Server ก็หายครับ

ช่วงนี้อาจจะเป็นอย่างนี้บ้างนิดนึง รอการเปลี่ยนแปลงใหม่ ที่ใกล้คลอดเต็มที

ไว้รอดูวันจริงกันเลยก้แล้วกันครับ

ออฟไลน์ Nioka

Re: รู้สึกว่าเวปช้าๆอืดๆ หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 17:02:11 »
รับทราบครับ นึกว่า3bb จะมีปัญหาเสียแล้ว

แต่เอ๊ะ!!! จะเปลี่ยนอะไรบ้างนะ

ออฟไลน์ MC Stradale

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 19:57:40 »
วันนี้ผมก้เจอครับ ก้คิดอยู่ว่าเกิดอะไรขึ้น รู้สึกช้าๆ แต่ตอนนี้โอขึ้นบ้างแล้วหละครับ

อยากรู้จังครับว่าการเปลี่ยนแปลงจะงามแค่ไหน

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 21:37:47 »
เพิ่งเป็นตอนเย็นอ่ะครับ เข้าหน้าหลักยากมาก เว็บบอร์ดด้วย

ช่วงนี้อาจจะเป็นอย่างนี้บ้างนิดนึง รอการเปลี่ยนแปลงใหม่ ที่ใกล้คลอดเต็มที

ไว้รอดูวันจริงกันเลยก้แล้วกันครับ
เว็บเราจะถึงคราว Minor change แล้วสิครับเนี่ย  ;D ;D

ออฟไลน์ evogoo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 22:02:14 »
 :)นั่นสิ ผมใช้ที่อฟฟิศก็ช้านะ พอมาลองที่บ้านก็เป็นครับ...มาเม้นต์แค่นี้ก่อนง่วงแล้วครับ ขอบคุณครับ ;D