ผู้เขียน หัวข้อ: รูปภาพรถต่างๆจากอังกฤษที่ส่งทาง Air Freight มาที่ไทยโดยเฉพาะแต่ละคัน ^O^  (อ่าน 5403 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
http://www.flickr.com/photos/pentlandpirate/4885706721/#in/photostream/

มีหลายๆรูปหลายๆคันที่ส่งมาที่ไทยครับ

SLS AMG  F430   CL63AMG  ก็มาหมดครับ ^^"

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
กรี๊ดสลบ SLS AMG สีแดง!!!! 
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Fly to dream

กบยักษ์มาเพียบเลย  แต่แกะ3ตัวนั้นคงไม่มา  ;D ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ruksadindan

ควานหาแค่ GT-R ที่ไม่ล็อก 180 เท่านั้นครับ
แหะๆ แต่ถึงขับก็ปลดล็อคไปงั้นๆแหละ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
หาดูได้ตาม grey ทั่วไป :P

คนไทยใครบอกจน :D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
แต่ละคันงามๆทั้งนั้นเลยครับ :D

ออฟไลน์ panerai

ผมเพิ่งทราบว่ามันมาทาง Air Freight ทีแรกนึกว่ามาทางเรือครับ

ออฟไลน์ Tommy Tich

• Jr. Member
  • **
ผมเพิ่งทราบว่ามันมาทาง Air Freight ทีแรกนึกว่ามาทางเรือครับ

แล้วแต่กรณีครับ บางทีลูกค้าอยากได้เร็วก็จจมาทาง Air Freight ครับ เสียเพิ่มประมาณ2-3แสน (ถ้าจำไม่ผิด) พวกรถโชว์หรือแพงมากๆอย่าง Aventador, Veyron, Zonda ก็จะมาเครื่องเหมือนกัน