ผู้เขียน หัวข้อ: CLIP ALL NEW CAMRY HYBRID เป็นเหตุ!!!  (อ่าน 7848 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoJo-JoJo

• Full Member
CLIP ALL NEW CAMRY HYBRID เป็นเหตุ!!!
« เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 14:51:12 »
หลังจากได้ดู clip ทั้ง 3 ตอนของรถขั้นนี้ จาก HLM ทำให้รู้สึกว่า
อยากจะใช้รถคันนี้เป็นรถทีี่ขับพา คุณพ่อคุณแม่ไปไหว้พระที่จังหวัดไกลๆเป็นยิ่งนัก 5555+

เลยอยากรบกวนชาว HLM ครับ...

ALL NEW CAMRY HYBRID ตัวท๊อป
ราคา+ส่วนลด+ของแถม ที่น่าจะได้แบบสุดๆ ประมาณเท่าไหร่ครับ
อยากรู้ว่าเน็ทๆเท่าไหร่ และได้อะไรมั่ง

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้านะครับ  ;D

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
Re: CLIP ALL NEW CAMRY HYBRID เป็นเหตุ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:01:40 »
ถามด้วยครับ
ตัวล่างได้อะไรต่างจากตัวท็อปบ้างครับ

Re: CLIP ALL NEW CAMRY HYBRID เป็นเหตุ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:03:48 »
ถามด้วยครับ
ตัวล่างได้อะไรต่างจากตัวท็อปบ้างครับ

http://www.toyota.co.th/product-detail.php?model=camry&opt=grades

ลองดูนะครับ

ออฟไลน์ jojoplayboy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:05:22 »
ควรจะได้ ประกันชั้น 1
ฟิล์ม 3m รอบคันบานหน้าเต็ม
ผ้ายางปูพื้น+ถาดปูท้าย
กรอบทะเบียน
ปลดล็อค DVD
ได้ประมาณนี้ก็มากพอแล้วครับ

ของผมได้ ประกัน GOA และกล้องถอยหลัง ครับ ของผมตัว HV DVD (เสียงดีกว่าธานินนะ) ตัว NAVI เสียงมันก็ธานินจริงๆแหละ

ออฟไลน์ jojoplayboy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:09:19 »
ถามด้วยครับ

ตัว CD ไม่มีบลูทูธ กับจอ แน่นอนว่าปุ่มรับโทรศัพท์ที่พวงมาลัยไม่มี และไม่มีระบบไฮบริทแสดงที่จอใหญ่ ถ้าอยากเปลี่ยนเครื่องเสียงแนะนำตัวนี้
ตัว DVD มีบลูทูธกับจอ แสดงการทำงานของระบบ หาซื้อไม่ได้ อยากมีจอไว้ดูก็ต้องตัวนี้
ตัว NAVI ก็ปลื้มตั้งแต่ พวงมาลัยหุบเข้าออกได้ ตอนสตาร์ทรถ ชอบๆ และอีกมากมายที่ผมไม่ได้ใช้เลยไม่ได้เอา ครับ

ออฟไลน์ Oatsenal

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:14:48 »
ถามด้วยครับ

ตัว CD ไม่มีบลูทูธ กับจอ แน่นอนว่าปุ่มรับโทรศัพท์ที่พวงมาลัยไม่มี และไม่มีระบบไฮบริทแสดงที่จอใหญ่ ถ้าอยากเปลี่ยนเครื่องเสียงแนะนำตัวนี้
ตัว DVD มีบลูทูธกับจอ แสดงการทำงานของระบบ หาซื้อไม่ได้ อยากมีจอไว้ดูก็ต้องตัวนี้
ตัว NAVI ก็ปลื้มตั้งแต่ พวงมาลัยหุบเข้าออกได้ ตอนสตาร์ทรถ ชอบๆ และอีกมากมายที่ผมไม่ได้ใช้เลยไม่ได้เอา ครับ

ดูแล้วตัวdvd น่าจะโอสุด

ออฟไลน์ Hero

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:26:49 »
ตัวTop เบาะหลังปรับเอนได้ครับ 8 องศา

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 15:48:26 »
โหลดโบรชัวร์มาดูเลยครับ
ละก็ตัว HV CD พวงมาลัยฝั่งขวาจะโล้นๆ ไม่มีปุ่มกดรับสายโทรศัพท์
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 16:07:14 »
ถามด้วยครับ

ดูแล้วตัวdvd น่าจะโอสุด

จริงๆ NAVI ผมก็ไม่ได้ใช้หรอกครับ (แต่มีก็ดี)
ถูกใจตรงเบาะเอนได้ อยากให้พ่อแม่นั่งสบายๆครับ

ตอนแรกมอง captiva เพราะคุณแม่ชอบ + ขึ้นลงสบาย
แต่พอเห็นตัวนี้ น่าจะดูดีกว่า captiva ประหยัด กว่า แล้วก็ขับสนุกกว่าเป็นแน่แท้ 55555+

ออฟไลน์ HYDE--

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 20:23:26 »
ถ้าไม่ได้ลุย ไม่ได้นั่งเยอะ ไม่ได้ขนของเยอะ จัดคันนี้แหละครับ

ออฟไลน์ MaiSki

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 21:30:21 »
ของผมตัว cd ตระเวนถามหลายที่ ส่วนใหญ่จะได้15000เอาไปทำไรก็ได้ เซลล์บอกว่าได้มาแค่นี้ ไม่ได้คอมแล้ว จนไปเจอที่นึงใจดีแถมประกันให้ด้วยเลยจองเลย

-ประกันชั้น1
-ฟิล์ม 3m รุ่นมาตรฐานเลือกสีกับความเข้มได้
-ผ้ายาง
-พรมของเทียบเพิ่มตังพันนึงเป็นของศูนย์
-กรอบป้าย

สิ่งที่พี่ๆเค้าพูดในคลิปนั้นจริงทุกประการเลยครับ มันเป็นรถที่ทำให้ผมกับแฟนหันมามองโตโยต้าอีกครั้ง ถึงแม้การขับขี่จะสู้เบนซ์คันเก่าไม่ได้ก็เถอะ แต่โดยรวมก็ประทับใจมาก ไม่รู้สึกเสียดายตังที่ซื้อ

ปล.ท้ายรถตอนแรกเห็นแคบๆผมยัดถุงกอล์ฟใบใหญ่ได้4ใบสบายๆเลย

ออฟไลน์ Yinglek

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 02:09:25 »
ที่บ้านเพิ่งถอยมาเหมือนกันค่ะ HV Navi ตัว Top
ได้ของแถม ประกันวิริยะ
ฟิล์มLamina
พรม ผ้ายาง
ถาดวางของท้ายรถ พร้อมตาข่าย
กรอบป้าย
อัตราเร่งได้ดังใจดีค่ะ แถมประหยัดจริงๆด้วย วิ่งต่างจังหวัดเฉลี่ย19กม./ลิตร ;D
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 08:47:35 »
ถ้าไม่แคร์จอ ไม่แคร์บลูธูท ไม่แคร์ปรับเบาะหลัง ไม่แคร์ปรับพวงมาลัยไฟฟ้า

ไป รุ่น CD ก็พอครับ

ถ้าแคร์จอ บลูธูท แต่ไม่แคร์ปรับเบาะหลัง ไม่แคร์ปรับพวงมาลัยไฟฟ้า

ไป DVD

ถ้าแคร์ออฟชั่นที่บอกมา หรือ ไม่แคร์แต่ เงินถึง

จัดไปจ๊ะ Navi