ผู้เขียน หัวข้อ: OT: ขออนุญาติโพสต์ลิ้งค์เตือนใจกันหน่อยครับ  (อ่าน 4240 ครั้ง)

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
ไม่ได้เกี่ยวกับรถยนต์นะครับเพียงแต่เห็นว่าเป็นสิ่งที่เป็นเครื่องเตือนใจ

เพื่อนร่วมโลกด้วยกันครับ อย่าทารุณสิ่งมีชีวิตด้วยกันมากไปกว่านี้นะครับ

อย่าทานสิ่งมีชีวิตด้วยกันทิ้งๆขว้างๆนะครับ ใครใจไม่ถึงอย่าดูครับ

มีฉากสะเทือนใจหลายฉากครับ

http://video.postjung.com/25016.html

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: OT: ขออนุญาติโพสต์ลิ้งค์เตือนใจกันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 01:57:07 »
น่าจะตั้งห้อง relax นะครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
Re: OT: ขออนุญาติโพสต์ลิ้งค์เตือนใจกันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 02:10:20 »
ขออภัยครับ เพิ่งทราบว่ามีห้องRelax ด้วยครับ วานท่านMod ย้ายให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ loading

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 04:51:45 »
ทนดูไม่ได้เลย สงสารมาก

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 09:53:42 »
น่าสงสาร

รู้ว่ามันเป็นอาหาร แต่ก็ทำใจไม่ได้  ไม่เข้าใจด้วยทำไมต้องทรมานมัน

ไอ้การกระทืบไม่น่าจะใช่วิธีฆ่านะ

ก็ตามบาปบุญที่ได้ทำกันไว้แล้วกัน คนพวกนี้คงได้ตายอย่างสาสมที่สุดล่ะ