ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าc250cdi ใช้ไป6เดือนราคาจะหายไปเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 3300 ครั้ง)

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ราคาเต็ม3.189ล้านผ่านไปหกเดือนรถวิ่งไป2000กว่าโล  มันจะราคาตกไปประมานเท่าไหร่ครับ
พอดีคุณพ่อมองๆ eตัวไมเนออยู่ครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
ตอนนี้ ป้ายแดงรถ 2แสน เหลือก 2 ปลาย

ถ้าคุณขายเอง คงได้สองกลาง แต่ถ้าเต้น เจอ สอง ต้นๆ แน่ครับ

ออฟไลน์ pleelagun

• Newbie
  • *
น่าจะเยอะนะครับ เพราะว่ากำลังจะตกรุ่นแล้วนี่ครับ

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
เอาตัวอย่างมาให้ดูครับ จาก benzproven.com
W204-C 250 CDI BlueEFFICIENCY Avantgarde CKD

ออฟไลน์ gouisoul

• Jr. Member
  • **
ถ้าจะขาย สอง ต้นๆ  pm บอกหน่อยนะคับ หารถไปทำงาน พอดี

syamana

• บุคคลทั่วไป
จขกท คิดเหมือนที่บ้านผมเลยที่อยากจะเทิรน์เปลี่ยนเป็น E-Class facelift แต่ของผมเป็น C200 CGI ปี 2010 อยากรู้เหมือนกันว่าถ้าเทิร์นของผมจะประมาณเท่าไร