ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้ใช้ BMW F30 หรือ รุ่นอื่นก็ได้ การลบอัลบั้ม Music Collection ใน Hard Disk  (อ่าน 3208 ครั้ง)

ออฟไลน์ rachod_n

• Newbie
  • *
อยากลบอัลบั้ม  Music Collection ใน Hard Disk ของรถ ขอทราบวิธีการลบหน่อยครับ หาไม่เจอใน Mannual การใช้รถครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ลองกดปุ่ม Option ของ iDrive ดูครับ

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
เพลงใน มิวสิค คอลเลคชั่น มาจากการที่เราเซฟไฟล์เพลงจากแผ่นลงฮาร์ดดิส ผมก็ไม่เคยลบหนะครับ ฟังอย่างเดียว ^^ เซฟลงไปประมาณ 50เพลง

ออฟไลน์ bluefox101

• Sr. Member
ผมเคยลบออกแค่บาง folder วิธีเป๊ะ ๆ จำไม่ค่อยได้แล้ว แต่ คร่าว ๆ คือ เลื่อน cursor (กรอบสีแดง) ไปที่ folder ที่เราต้องการจะลบ
แล้วดัน idrive ไปทางขวา (หรือกดปุ่ม option) จะมี menu มาให้เลือก จากนั้นเลื่อน cursor ลงมาเรื่อย ๆ จะมีคำว่า delete media
ก็ให้กดเลือกครับ