ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาครับ สมาชิกท่านใดพอจะมีโบรชัวร์SUBARU XVโฉมที่แล้วบ้างครับ  (อ่าน 4414 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ขอความกรุณาครับ สมาชิกท่านใดพอจะมีโบรชัวร์SUBARU XVโฉมที่แล้วบ้างครับ หากมี พอจะส่งลิ้งค์หรือส่งภาพมาให้ได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ View

• Hero Member
  • -SIXFLOOR-
มันมีแต่เป็นแผ่นเดียวอะครับ ผมไม่เคยเห็นแบบเป็นเล่มเลยครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ Mike

• Hero Member
Car.co.th มีให้โหลดทุกรุ่น ที่จำหน่ายในปะเทศ
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ lunacy

รอได้ไหมครับ มันอยู่อีกบ้านนึง ดี๋ยวมาสแกนให้

เป็นแผ่นๆซะมากกว่า ไม่ได้เป็นเล่มเหมือนอเมริกา

ออฟไลน์ Katsuga

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ gundam126

รอได้ไหมครับ มันอยู่อีกบ้านนึง ดี๋ยวมาสแกนให้

เป็นแผ่นๆซะมากกว่า ไม่ได้เป็นเล่มเหมือนอเมริกา
รอได้ครับ ขอบคุณครับ