ผู้เขียน หัวข้อ: เจอพนักงานขายรถ ตอบแบบนี้คิดงัยครับ...  (อ่าน 9084 ครั้ง)

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
Re: เจอพนักงานขายรถ ตอบแบบนี้คิดงัยครับ...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 16:50:26 »
คิดซะว่าถ้าเค้าเก่งจริงคงไม่ได้มาเป็นพนักงานขายรถ  ;D

แหม ..ดูถูกเค้าซะอีก ....

ผมว่าเซลขายรถโง่ๆ หลายๆคน อาจมีรายได้มากกว่าคุณซะด้วยซ้ำนะครับ ....

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
Re: เจอพนักงานขายรถ ตอบแบบนี้คิดงัยครับ...
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 17:52:17 »
อ้าวผมนึกว่าอัลติสตัวที่แล้วไม่มีไฟตัดหมอกเลยซักรุ่น   ขออภัยโตโยต้ามา ณ ที่นี้ครับ ;D

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 18:19:54 »
ผมว่าถ้ายอมจอง2,000บาท น้องเค้าก็แถมให้แหละครับ จริงๆเป็นแค่ลูกเล่นของน้องเค้า ส่วนเรื่องเครื่องยนต์กลไลอย่าไปถามน้องเค้าเลยศึกษาเองดีกว่า
เซลล์วอลโว่บางคนยังไม่รู้เลยว่าเครื่อง1.6Ecoboostที่อยู่ในรถมันของฟอร์ด

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 18:35:10 »
สงสัยที่บ้านเซลล์เขามีเทียนไว้รองนั่งแทนเก้าอี้  :D

ของผมเจอแต่ อันดับแรกคุยผ่านโทรศัพท์กับเซลล์ผู้หญิง เสียงหวานจับใจ
ถามโน่นนี่นั่น และคุยกันถูกคอ หน้ายังไม่เห็น
พอถามเรื่องส่วนลด น้องเค้าบอกว่า บอกไม่ได้ค่ะ พี่ต้องมาทานกาแฟที่ศูนย์หนู
แล้วหนูจะบอกให้ค่ะ แต่รับรองว่าพิเศษและถึงใจค่ะ
หลังจากนั้นก็......................... ;)                   

แค่อ่านก็เคลิ้มแล้วครับ

ถ้ายิ่งเห็นหน้ากับเรียวขาแล้วด้วยก็......
มีให้เลือก 2 ข้อ
1. เสียงเธอช่างต่างกับหน้าตากับเรียวขาราวฟ้ากับเหวเหลือเกิ๊น - -"  :D
2. อยากชวนเธอไปเตะบอลซะตอนนั้นเลย ^^  :D

ปล.ผมไม่เฉลยนะครับ  ;D
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 18:44:37 »
สงสัยที่บ้านเซลล์เขามีเทียนไว้รองนั่งแทนเก้าอี้  :D

ของผมเจอแต่ อันดับแรกคุยผ่านโทรศัพท์กับเซลล์ผู้หญิง เสียงหวานจับใจ
ถามโน่นนี่นั่น และคุยกันถูกคอ หน้ายังไม่เห็น
พอถามเรื่องส่วนลด น้องเค้าบอกว่า บอกไม่ได้ค่ะ พี่ต้องมาทานกาแฟที่ศูนย์หนู
แล้วหนูจะบอกให้ค่ะ แต่รับรองว่าพิเศษและถึงใจค่ะ
หลังจากนั้นก็......................... ;)                    :-*

อยากเจอเซลล์คนนี้บ้างจังเลยครับ

ไม่รู้ตอนนี้เธอจะอยู่หรือเปล่านะครับ บอกใบ้ให้ ศูนย์นี้เป็นศูนย์เดียวที่รับเซอร์วิส 350Z , 370Z และพวก GT-R ครับ  :D
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 21:08:08 »
สงสัยที่บ้านเซลล์เขามีเทียนไว้รองนั่งแทนเก้าอี้  :D

หลังจากนั้นก็......................... ;)                   
สงสัยกาแฟที่ศูนย์น้องเขาคงอร่อย อยากรู้จังน้องเขาอยู่ศูนย์ไหน  ;D

ออฟไลน์ Zahnarzt

• Full Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 00:06:39 »

หลังจากนั้นก็......................... ;)                    :-*

อยากเจอเซลล์คนนี้บ้างจังเลยครับ

ไม่รู้ตอนนี้เธอจะอยู่หรือเปล่านะครับ บอกใบ้ให้ ศูนย์นี้เป็นศูนย์เดียวที่รับเซอร์วิส 350Z , 370Z และพวก GT-R ครับ  :D

พี่ระวังหน่อยก็ดีนะครับ ผู้หญิงเดี๋ยวนี้ดูยาก แหะๆ ระวังโดนกลับหน้าเป็นหลังนะฮ๊าฟฟฟฟฟ ฟิ้วววววววววว

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 22:53:20 »
คิดซะว่าถ้าเค้าเก่งจริงคงไม่ได้มาเป็นพนักงานขายรถ  ;D

แหม ..ดูถูกเค้าซะอีก ....

ผมว่าเซลขายรถโง่ๆ หลายๆคน อาจมีรายได้มากกว่าคุณซะด้วยซ้ำนะครับ ....
ผมถามเซลล์มาสด้าที่ผมสนิทมา เพราะออกรถกะเขามาสองคันแระ
เขาบอกเงินเดือน น้อย(9พันมั้งถ้าจำไม่ผิด) แต่ได้ค่าคอม  ฯลฯ 
เบ็ดเสร็จเยอะกว่าเงินเดือนวิศวะจบ ป.โทใหม่ๆ ทำโรงกลั่นไทยออยล์อีก - -

ออฟไลน์ IncarRus

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 18:31:55 »
เซลส์เดี่ยวนี้,,, มุกเยอะจริงๆ