ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ Banz G Class คลาสสิค กับ Defender หาไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 2301 ครั้ง)

ออฟไลน์ toon331

• Newbie
  • *
สนใจ ฺBanz G Class คลาสสิค กับ Defender หาไหนได้บ้างครับ  :-X

ออฟไลน์ raygun

• Hero Member
Re: สนใจ Banz G Class คลาสสิค กับ Defender หาไหนได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2019, 15:33:23 »
.
.
ในกลุ่มในเฟสเลยครับ หาทั่วไปยากมาก
ไม่ค่อยมีใครปล่อย ส่วนใหญ่ก็ปล่อยให้คนกลุ่มๆเดียวกัน
แต่บอกเลยว่าราคาโหดร้ายนะครับ ทั้งสองรุ่นเลย
ยังกับไม่ใช่รถมือสอง

ออฟไลน์ the kit

• Hero Member
Re: สนใจ Banz G Class คลาสสิค กับ Defender หาไหนได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 08:50:45 »
ไม่รู้ว่าหาได้ที่ไหน

แต่บอกไว้นิดว่า "ขนาดตัวรถยังหายาก  เรื่องอะไหล่แทบไม่ต้องพูดถึง"
"Only live once, but if you do it right, Once is enough"

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 16:04:08 »
ลองไปดูที่อู่ประจัน ออโต้เซอร์วิสผ่านทุกวัน อู่ LR โดยเฉพาะกองอะไหล่เยอะมาก มีรถจอดขายอยู่ด้วยตั้งแต่ freelander จน RR