ผู้เขียน หัวข้อ: บวกกับมอเตอร์ไซด์มาครับวันนี้ T-T และแชร์ประสบการณ์ขั้นโรงพัก  (อ่าน 10586 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมใจดีและเมตตาสำหรับบางคนเท่านั้นครับ แต่กับบางคน ความใจดีและความเมตตามันทำให้คนเราเสียนิสัยครับ

ความเมตตา และเห็นอกเห็นใจเพื่อนร่วมมนุษย์เป็นสิ่งที่ประเสริฐครับ

ตามนั้น

ใครสมควรได้รับก็รับไป

ใครไม่สมควรก็อดไป

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
ดีครับคนไทยด้วยกันช่วยกันได้ก็ช่วยครับ ถ้าผมชนกับมอเตอร์ไซด์แล้วผมถูก ถ้าคู่กรณีดีแล้วไม่ใช่พวกแว้นซิ่งๆ ผมก็จะยอมรับผิดครับ
เพราะเข้าใจคนที่ขับมอเตอร์ไซด์ครับ น้องๆ ที่รู้จักเยอะมากๆ ก็ใช้มอเตอร์ไซด์ครับ