ผู้เขียน หัวข้อ: HONDA FREED ยอดขายสะสมตั้งแต่เปิดตัวเท่าไหร่แล้วครับ ?  (อ่าน 4898 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ใครพอเก็บตัวเลขยอดขาย FREED สะสมไว้บ้างครับ ?

NgoH

ถ้าจะให้ซื้อ FREED ยอมเสี่ยงซื้อ EXORA ดีกว่ามั้ง

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member

dogclubs

ถ้าจะให้ซื้อ FREED ยอมเสี่ยงซื้อ EXORA ดีกว่ามั้ง

มันไม่ดีขนาดนั้นเลยหรอครับ

อยู่ที่คนชอบมากกว่า

ออฟไลน์ SODAASS

• Newbie
  • *

ซื้อรถต้องเสี่ยงเลยหรอครับ
เอาง่ายๆๆ ถ้าให้รถฟรีระหว่าง 2 คันนี้ ท่านจะเอาคันไหน

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
ถ้าให้ฟรีผมเอาฟรีด....เพราะมันแพงกว่า  สวยกว่า  น่าขับกว่า

แต่ถ้าให้ซื้อ  ไม่เอาทั้งสองอย่าง   

เพราะก่อนหน้าที่ผมจะซื้อแจ๊สก้อมีสองตัวเลือกนี้อยู่ในตัวเลือก

เอ็กโซล่า ถึงจะถูกอุปกรณ์ครบแต่ไม่สวยในสายตามผม ศูนย์บริการอีก

ส่วนฟรีดรถสวยดี น่าขับ ยี่ห้อตลาด แต่แพงเกินตัวของมันไปนะผมว่า

สรุปเลยได้แจ๊สมาก้อรู้สึกว่าคิดถูกนะ เพราะว่ายังไม่เคยจะต้องขนคนถึง 7 คนเลยซักครั้ง

jaesz

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2542:honda---2011&catid=1:pr-news-network&Itemid=59

ดูจากลิงค์นี้ น่าจะมีคำตอบ

อ่านหมดลิงค์ก็ยังไม่เจอคำตอบน่ะครับ แต่อย่างไรก็ขอขอบคุณนะครับ

กระทู้บานปลาย

รถน่ะ ผมว่า ดี เสีย มีด้วยกันทุกยี่ีห้อครับ คุณภาพรถ ราคาแพง หรือ ราคาถูก อยู่ที่คนซื้อ แค่นั้นเอง

ออฟไลน์ z4kas

• Full Member
สวย แปลก รูปทรงลงตัว ทุกอย่างดีหมด (ประหยัดกว่านี้อีกหน่อยก็ดี)
ถึงยอดขายจะต่ำ แต่ใครซื้อไปแล้วหรือมีในครอบครองก็ไม่ต้องเสียใจครับ

แต่ถ้าจะให้พูด ก็ตามนั้นครับ แพงไปนิด :P
...แต่ไม่เกร่อครับ ;)