ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ คุณจิมมี่มีเทสเทีนน่าตัว 2.0 เป็นคลิปวีดิโอหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2642 ครั้ง)

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
พอดีค้นหาในกระทู้เก่าแล้วหาไม่เจอ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
เจอแค่สองคลิปนี้นะครับ

ออฟไลน์ pee1818

ใช้ครับผมก็เจอแต่สองคลิปนี้ แต่ไม่เจอคลิปทดสอบและบอกรายละเอียดทั้งหมดของตัวรถครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ที่คุณเห็นนั่นคือ ยุคแรกของการทำคลิปครับ ดีเทลจะไม่เยอะ
ถ่ายแค่เก็บไว้ดูกันเอง ไปๆมาๆ ปล่อยลง Youtube
จนเริ่มมีคุณผู้อ่านถามแหละครับว่า "ไหนละ คลิป"
เลยต้องทำออกมาจนถึงทุกวันนี้นั่นละครับ