ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดจอง A class แล้วรับรถเรียบร้อยมาโพสให้ชมกันมั่งจิ  (อ่าน 2637 ครั้ง)

ออฟไลน์ imneng

• Full Member
เห็นว่าส่งมอบไปแล้วหลายคัน อยากอ่านรีวิวของสมาชิในนี้ สำหรับคนที่ได้รับรถเรียบร้อย ;D ;D
Merc Addicted

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
มีแล้วนิ a250 สีดำ ลอง search หาดูครับ
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
มีคนได้แล้วครับในคลับ a250 black

ออฟไลน์ bluefox101

• Sr. Member
เห็นในหมู่บ้านผมคันนึง สีขาว A250 AMG อาจจะมาโพสให้ชมไม่ได้ เพราะไม่ใช่รถผม
แต่จากที่เห็นตัวเป็น ๆ วิ่งอยู่ในหมู่บ้าน ผมว่าสวยดีนะ แรง และดูคล่องตัวดีครับ
เห็นตัวเป็น ๆ วิ่งแล้ว ผมว่ามันดูดีกว่า ดูสมส่วน ลงตัวกว่า CLA แฮะ

ออฟไลน์ imneng

• Full Member
เห็นในหมู่บ้านผมคันนึง สีขาว A250 AMG อาจจะมาโพสให้ชมไม่ได้ เพราะไม่ใช่รถผม
แต่จากที่เห็นตัวเป็น ๆ วิ่งอยู่ในหมู่บ้าน ผมว่าสวยดีนะ แรง และดูคล่องตัวดีครับ
เห็นตัวเป็น ๆ วิ่งแล้ว ผมว่ามันดูดีกว่า ดูสมส่วน ลงตัวกว่า CLA แฮะ

หมู่บ้านอะไรเอ่ย

กำลังเชียร์คนข้างกายเลือก a250 แทน x1  ;D
Merc Addicted