ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิถีเดินทางไปงาน motor show หน่อยคับ  (อ่าน 2861 ครั้ง)

ออฟไลน์ samurai8890

• Newbie
  • *
คืออยากรู้ว่ามีรถอะไรบริการฟรีบ้างรึป่าวคับถ้ามีขึ้นที่ไหนได้บ้างคับ

ออฟไลน์ Minny

• Full Member
Re: สอบถามวิถีเดินทางไปงาน motor show หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 12:57:28 »
ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนคะ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ babybigman

• Jr. Member
  • **
Re: สอบถามวิถีเดินทางไปงาน motor show หน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 13:01:51 »
ถ้าผมพักที่ โรงแรม asia
ไปยังไงเร็วและสะดวกสุด
Past History
1995 Honda Civic Sold
1998 Mitsubishi Lancer Sold
2003 BMW 325i Sold
2006 Kia Carnival CEO Sold
2013 E250 CGI Current
2013 Honda CRV 2014 Current
2014 Honda Freed 2014 Current

ออฟไลน์ Emission-Tester

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 14:26:51 »
ไปรถตู้ อนุเสาวรีย์ชัย สะดวกดีครับ

ขึ้นที่อนุเสาวรีย์ชัย => ขึ้นทางด่วน  ลงเมืองทอง (หน้างานเลย)

ขากลับขึ้นที่ท่า รถตู้ (แถวๆตลาดในเมืองทอง) => ขึ้นทางด่วน ลงอนุเสาวรีย์ชัยฯ
Emission Laboratory Testing

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 17:31:57 »
อยากทราบเหมือนกันครับ คือผมกับแฟนมาพักที่พัทยา 1 เดือน (หนีอากาศที่เชียงใหม่ หมอกควันเยอะมาก ไม่สบายไอแค๊กๆๆ) แต่ผมต้องกลับเชียงใหม่ไปเช็คงานเป็นช่วงๆ แล้วพอดีวันที่ 2 จะบินมาลงดอนเมือง โดยให้แฟนขับรถไปรับที่ดอนเมือง

ทีนี้อยากรู้ว่า จากดอนเมืองเราจะไปทางไหนดีครับ ไม่ค่อยคุ้นทางใน กทม. ซะด้วย , GPS ก็มี แต่เคยใช้แล้วมันพาอ้อมมั่วไปเรื่อย วนไปวนมา แล้วที่จอดรถเค้ามีให้ไหมครับ คาดว่าจะไปเวลาประมาณบ่าย 3-4 โมง เสร็จแล้วก็จะกลับที่พักที่พัทยาเลย

ขอบคุณนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Jump

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 18:50:36 »
อยากทราบเหมือนกันครับ คือผมกับแฟนมาพักที่พัทยา 1 เดือน (หนีอากาศที่เชียงใหม่ หมอกควันเยอะมาก ไม่สบายไอแค๊กๆๆ) แต่ผมต้องกลับเชียงใหม่ไปเช็คงานเป็นช่วงๆ แล้วพอดีวันที่ 2 จะบินมาลงดอนเมือง โดยให้แฟนขับรถไปรับที่ดอนเมือง

ทีนี้อยากรู้ว่า จากดอนเมืองเราจะไปทางไหนดีครับ ไม่ค่อยคุ้นทางใน กทม. ซะด้วย , GPS ก็มี แต่เคยใช้แล้วมันพาอ้อมมั่วไปเรื่อย วนไปวนมา แล้วที่จอดรถเค้ามีให้ไหมครับ คาดว่าจะไปเวลาประมาณบ่าย 3-4 โมง เสร็จแล้วก็จะกลับที่พักที่พัทยาเลย

โห ดอนเมืองกับ อิมแพคใกล้กันมากๆ ครับ
ลอง google map ดู
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 10:56:53 »

โห ดอนเมืองกับ อิมแพคใกล้กันมากๆ ครับ
ลอง google map ดู

ออ เช็คแล้วครับ ใกล้กันจริงๆด้วย แบบนี้พอถูๆไถๆไปได้ 5555

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ