ผู้เขียน หัวข้อ: [[[ Toyota แถลงสถิติการจำหน่ายรถยนต์ประจำปี 2553 ]]]......(พี่J!MMYฝากมาครับ)  (อ่าน 9176 ครั้ง)

ออฟไลน์ Philozophy

• Jr. Member
  • **
    บริษัท โตโยต้า มอเตอร์ ประเทศไทย จำกัด แถลงสถิติการจำหน่ายรถยนต์ประจำปี 2553
มีปริมาณการขาย 800,357 คัน    เพิ่มขึ้น 45.8% คาดตลาดรถยนต์ไทยปี 2554 เติบโต
มียอดขาย 860,000 คัน เพิ่มขึ้น 7.4% พร้อมตั้งเป้าหมายการขายรถยนต์โตโยต้าทุกรุ่น
360,000 คัน เพิ่มขึ้น 10.4% ครองส่วนแบ่งตลาด 42%

• **
TOYOTA

• **
TOYOTA

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/
ขอบคุณมากๆๆครับ ;D

• **
TOYOTA

• **
ต่อครับ......

• **
ต่ออีก......

• **
ต่อต่อ.......

• **
ต่อนะฮ๊าฟ.......

• **
ต่อชิมิ......

• **
เกโระๆ.......

• **
เริ่มเหนื่อย.......

• **
อีกนิด......

• **
ครบแล้ว~ครับผม!!!

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
ขอบคุณครับ  :D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
กว่าจะครบ ขอบคุณอีกทีครับ
โทษทีนะครับที่ไปแทรก ;D

• **
ไม่เปนรายค้าบบบ ^^

ถ้ารูปไม่ชัดเจนต้องขออภัยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยเหลือกัน
เพราะอยู่ตรงนี้ ตกข่าวไปเรียบร้อยแล้ว เซ็งมากเลย
แต่เดี๋ยวจะต้องหาทางรีบอัพเดทให้เยอะที่สุด

ช่วงนี้ รู้สึกเหมื่อนกับว่า พยายามทำดีแล้วไม่ค่อยจะได้ดีสักเท่าไหร่แหะ

แต่ก็ต้องพยายามกันต่อไป หยุดไม่ได้

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้ รู้สึกเหมื่อนกับว่า พยายามทำดีแล้วไม่ค่อยจะได้ดีสักเท่าไหร่แหะ
แต่ก็ต้องพยายามกันต่อไป หยุดไม่ได้

ไม่ว่าจะมีอะไร ก็คงเป็นกำลังใจให้ตลอดนะครับ อยากอ่านรีวิว แบบนี้ไปตลอดอ่ะครับ

ออฟไลน์ Satanic za'

เพราะอยู่ตรงนี้ ตกข่าวไปเรียบร้อยแล้ว เซ็งมากเลย
แต่เดี๋ยวจะต้องหาทางรีบอัพเดทให้เยอะที่สุด

อ้าว ทำไมคิดแบบนั้นล่ะครับ

พักผ่อนบ้าง อย่าไปคิดอะไรมากครับ สุขภาำพก็สำคัญนะครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ

เรื่องข่าวและรีวิว จะมาเร็วหรือมาช้า ยังไงผมก็เชื่อว่า ที่แห่งนี้ก็น่าเชื่อถือที่สุดแล้วล่ะครับ มาช้าหน่อยจะเป็นอะไรไป

ออฟไลน์ yod artstu

โอ้ว คุณจิมมี่ อย่าคิดเช่นน๊านนนน....
ช่วงนี้ผมเห็นคุณจิมมี่ไปพักผ่อนแล้วรู้สึกโล่งใจครับ
เพราะสุขภาพเป็นสิ่งสำคัญครับ
กลับมาค่อยลุยกันต่อก็ได้ครับ ช่วงนี้ พักผ่อนให้เต็มที่เลยครับ อากาศกำลังดีเลย  :D
: )

ออฟไลน์ neuro

• Full Member

ผู้อ่านเราเป็นหนี้บุญคุณ คุณจิมมี่และทีมงานนะครับ  พวกเราบริโภคข่าวอย่างเดียวโดยไม่ต้องเสียเงิน
ท่านทำงานหนัก เราเป็นกำลังใจให้ครับ ยังไงผู้อ่านเราเคียงข้างท่านเสมอ เป็นกำลังใจครับ

ออฟไลน์ banch

ขอบคุณค้าบบบบบบบบบ ;D

ผมตามลุ้นมวยคู่นึงมา 2 ปีและ

ปีนี้ลุ้นมาทั้งปี ท้ายที่สุดแล้ว Mazda ก็ยังแซง Mitsubishi ไม่สำเร็จเสียที

ขนาด 2 ทำได้ดีขนาดนี้แล้วนะเนี่ย

ตลาดรถบ้านเรา รถกระบะส่วนแบ่งเยอะมากจริงๆ

ปีนี้ Mazda ก็คงจะยังเหนื่อยอยู่

3 ใหม่ก็คงไม่ร้อนแรงเท่าไหร่  เพราะเปลี่ยนไม่มาก

อยากให้วางเครื่อง Sky G, Sky D เร็วๆจัง

BT-50 ตัวความหวังชิงส่วนแบ่งตลาดกระบะไทย ก็ดันมาปลายๆปี

และไม่รู้จะทำได้ดีแค่ไหน ทั้งแชมป์เก่า รองแชมป์เก่า คงออกอาวุธหนักกันน่าดูชม

ส่วน Mitsubishi เห็นตัวเลขแล้วก็อดแปลกใจไม่ได้ ต้องยอมรับล่ะ ว่าประคองตัวได้ดี

แม้พวกเราแฟนๆจะบ่น เรื่องตลาดรถเก๋ง

แต่ตลาดรถกระบะเค้าทำได้ดีทีเดียว

และตัวเลขรวมของ บ. ก็ไม่ได้เลวร้าย

ปีนี้ก็คงไม่มีอะไรแย่กว่าปีที่แล้ว คงประคองตัวไปได้เรื่อยๆ รอ Eco Car มาโน่นแหละคงจะได้ลุ้นกันอีกที

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ขอบคุณที่มาอัพเดทครับ

พี่จิมมี่พักผ่อนบ้าง อย่าหักโหมจนเกินไปนะครับ :)