ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวแล้ว Maruti Suzuki Ciaz คู่แข่งรายใหม่  (อ่าน 11097 ครั้ง)

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
Re: เปิดตัวแล้ว Maruti Suzuki Ciaz คู่แข่งรายใหม่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 13:33:32 »
กองแช่ง เยอะจริงๆ มากกว่ากองเชียร์อีก

ออฟไลน์ wooot

• Full Member
Re: เปิดตัวแล้ว Maruti Suzuki Ciaz คู่แข่งรายใหม่
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 15:34:54 »
สำหรับผม มันโอเคนะ ผมกลับชอบมากกว่าอัลเมร่า มันกลางๆดี ดีไซน์นี้น่าจะอยู่ทน
.....แต่ไฟท้ายถ้าเทียบขนาดตูดรถแล้ว มันใหญ่มากกกกก ตัวคอนเซปสวยกว่ามาก

ออฟไลน์ KIK_BOSE

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 21:15:20 »
.....ใครว่าไม่สวย ผมคิดว่าสวยมากกกกกกครับ.....ถือว่าผ่านนะโดยรวม....หรู+สปอร์ต ผมว่าโอมาก ยิ่งเรือนไมค์ มันดู พรีเมี่ยมยังกะ บีเอ็ม(ความรุ้สึกส่วนตัวนุครับ) ภายในค่อนไปทางยุโรป /////ผมว่าถ้า suzuki ทำรถ D segment ไม่ยัดยัดดีไซน์ แบบ 7 seriesเลยหรอ ถือว่าตั้งใจทำมา...... การบังคับควบคุมอีก ต้องจับตาดูครับ Handling ผมเชื่อว่า Suzuki คือ 1ในบริษัทที่ไม่เคยทำให้ผิดหวังใน การบังคับควบคุม....... VW แบรนด์นี้ก็เคย จะจับเอา suzuki เข้ากลุ่มในเครือ VW เพื่อให้ suzuki ช่วยกันทำรถเล็กครับ และใช้แพลทฟอรมร่วมกัน..... ทำรถดี ผมเชื่อเลย ยกนิ้วให้....เจอกัน Ciaz.........

ออฟไลน์ Forty-NineRS

• Mister.G
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 21:21:34 »
แดชบอร์ดเองผมว่าทำออกมาคล้ายVWเลยนะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 01:07:57 »
Not bad

:D :D :D

ออฟไลน์ praphan

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 02:43:49 »
สำหรับผม ดูดีครับ