ผู้เขียน หัวข้อ: BMW Series 3 จะเปลี่ยนโฉมอย่างเร็วที่สุดเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 4075 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
รุ่นพี่ก็เปลี่ยนไปก่อนแล้ว เมื่อไหร่จะถึงคิวของแกบ้างหนอ

อ้ออีกอย่างครับ โดยปกติแล้ว ตัว S.5 นั้นจะเปลี่ยนโฉมก่อนทุกครั้งใ่ช่ไหมครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
Re: BMW Series 3 จะเปลี่ยนโฉมอย่างเร็วที่สุดเมื่อไห
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 19:50:56 »
รุ่นพี่ก็เปลี่ยนไปก่อนแล้ว เมื่อไหร่จะถึงคิวของแกบ้างหนอ

อ้ออีกอย่างครับ โดยปกติแล้ว ตัว S.5 นั้นจะเปลี่ยนโฉมก่อนทุกครั้งใ่ช่ไหมครับ

ดิสพี่อะ

พี่ไม่เบื่อโชว์หัวนม หรอครับ 555+

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
จะว่าไป

Series3 มันเพิ่งจะเปลี่ยนโฉมได้ไม่นานเองนะครับ (ถ้านับรอบอายุรถยุโรป)

แต่นานๆ ก็มีข่าวเล็ดมานิดๆ หน่อยๆ ล่ะนะ

ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
Re: BMW Series 3 จะเปลี่ยนโฉมอย่างเร็วที่สุดเมื่อไห
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 20:17:10 »

ดิสพี่อะ

พี่ไม่เบื่อโชว์หัวนม หรอครับ 555+

ฮ่าๆๆๆๆๆ ผมยังหารูปแจ่มๆ ไม่ได้ทีอ่ะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ PREM

ถ้าคิดตาม life cycle ปกติของรถ BMW
3-Series ใหม่น่าจะเปิดตัวปลายปี 2011 และขายจริง (ยุโรป) ต้นปี 2012 ครับ

เพราะโดยปกติชอบทำแบบนี้ คือเปิดตัวปลายปี ขายจริงต้นปีถัดไป
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
ตามคนข้างบนครับ