ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ Jimmy ได้ไป Test Drive ที่ Bonanza รึเปล่าคับ  (อ่าน 3257 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ongszaa

• Sr. Member
พี่ Jimmy ได้ไป Test Drive ที่ Bonanza รึเปล่าคับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 19:11:33 »
พอดีเพื่อนผมได้เป็น หนึ่งในกลุ่มทดสอบที่ Bonanza เขาใหญ่
มีเซอร์ไพรส์รึเปล่าคับ หุหุ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
Re: พี่ Jimmy ได้ไป Test Drive ที่ Bonanza รึเปล่าคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 19:30:25 »
A Class??

ออฟไลน์ Ongszaa

• Sr. Member
Re: พี่ Jimmy ได้ไป Test Drive ที่ Bonanza รึเปล่าคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 19:45:59 »
ใช่ครับ A class
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ Wayfarer-R

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 20:19:05 »
น่าจะได้ไปนะครับ เห็นคุณ โฮมี่ โพสต์หน้าเพจว่า ทีมงานไปขับมาแล้ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 01:36:01 »
งาน A-Class Driving Experience เป็นงานที่เน้นสอนประสบการณ์ขับรถให้ปลอดภัย
คราวนี้ เน้นรถขับล้อหน้า ครูฝึก ได้ยินว่า หล่อโคตรๆๆๆ อายุยังน้อย เป็นนักแข่งจากออสเตรเลีย

ผมก็เลย ส่ง Toyd และน้องใหม่สุด หล่อล่ำ ของเรา น้อง Tae Bodin
ไปถ่ายทำรายการ Live! ของ The Coup Channel แทน
เพื่อให้น้องทั้ง 2 ได้เข้าคอร์ส ฝึกอบรมการขับรถเพื่อความปลอดภัยของทั้งคู่ในชีวิตจริง
และในวันที่ต้องมาจับรถทดลองขับ เพื่อถ่ายทำรายการ

ได้ยินว่า น้องเต้ ของเรา ก็ ไปประกบความหล่อ ให้ชาว Mercedes-Benz เขากรี๊ดกันอยู่
เพราะได้ยินว่า ไปร้องเพลง ให้ผู้ร่วมงานในค่ำคืนนั้นได้ดูกันเป็นขวัญตา (ปกติ น้องเต้
จะร้อง เพลงแนว Pop Opera กับกลุ่มเพื่อนเขา อยู่ที่โรงแรมหรู ย่านราชประสงค์ และ
หลังสวน ในช่วงหัวค่ำ อยู่แล้ว)

ดังนั้น ก็ รอติดตามชมในรายการ Live จาก The Coup channel กันไปนะครับ

ส่วนคิวของผมจะได้ขับเมื่อไหร่ คงต้องหลังเดือนมีนาคมไปแล้ว ค่อยว่ากันอีกที

และแน่นอนครับ A-Class ยังไม่ใช่ เซอร์ไพรส์ สำคัญ ที่ผมบอก...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 01:37:42 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ scotch_fillet

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 23:26:54 »
อ้าว ... ไม่ใช่ A เหรอครับ ว้า ... เศร้าเลย :(