ผู้เขียน หัวข้อ: (ขอนอกเรื่องหน่อยครับ) ใครรู้จักมอเตอร์ไซด์ tiger e boxer บ้างครับ  (อ่าน 5733 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
พอดีผมอยากได้มอไซด์ใหม่ที่แหวกแนว เลยลองหาดู ก็พบกับเจ้า tiger e boxer
แต่ลองหาข้อมูลดูนั้น ไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไร  ใครพอมีข้อมูลก็เอามาเล่าด้วยนะครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
มีคนลือว่ายี่ห้อนี้ไม่ค่อยทน ไม่ทราบว่าลองดู kawasaki KSR กับ SACHS Mad Ass รึยังครับ ผมว่ารถพวกนี้มันแนวดี ในเวปเรามีรีวิว KSR โดยคุณ mann ครับ ลองหาอ่านได้

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
frame มันดูเทอะทะจังครับ นั้น
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ shando

เหมือนมอไซตำรวจมั้ยครับ
แต่อันนั้นมันboxerเฉยๆอะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
เก็ทแล้วครับ ที่มันใหญ่ๆ เพราะมันเป็น electric motorcycle นี่เอง แหล่มดีแฮะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
มอไซไฟฟ้า...ของคนไทย..

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

เหมือนมอไซตำรวจมั้ยครับ
แต่อันนั้นมันboxerเฉยๆอะ

น่าจะคล้ายๆกันครับ 
ดูจากดีไชด์รถ 

แต่ยี่ห้อนี่วัสดุไม่ค่อยทนนิครับ

เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Ruksadindan

Tiger Boxer นี่ของพวกชุดสีกากีนี่ครับ ก็น่าจะทนอยู่นะ

e มาจาก electric นี่เอง

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
มีคนลือว่ายี่ห้อนี้ไม่ค่อยทน ไม่ทราบว่าลองดู kawasaki KSR กับ SACHS Mad Ass รึยังครับ ผมว่ารถพวกนี้มันแนวดี ในเวปเรามีรีวิว KSR โดยคุณ mann ครับ ลองหาอ่านได้

เชียร์ ให้เล่น ksr ดีกว่าครับ เชื่อผม  ทนกว่ากันเยอะ อะไหล่หาง่าย

ปล. ขอบคุณท่าน keanetona  เป็นอย่างสูง
ตอนนี้ไปไกลกว่าที่ท่าน  keanetona เห็นในนั้นแล้วหล่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2011, 00:02:18 โดย mann »
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................