ผู้เขียน หัวข้อ: คอลัมน์ แฉให้ฟัง หลังเข้าศูนย์  (อ่าน 4023 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyoyee

• Jr. Member
  • **
คอลัมน์ แฉให้ฟัง หลังเข้าศูนย์
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 16:02:00 »

เรียนทุกท่านครับ

ไม่ทราบว่า ยังหาอ่าน คอลัมน์ แฉให้ฟัง หลังเข้าศูนย์ ของคุณจิมมี่   ได้ที่ไหนครับ ผมลอง search แล้วไม่เจออะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: คอลัมน์ แฉให้ฟัง หลังเข้าศูนย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 01:07:47 »
ในการเปลี่ยนแปลงเว็บครั้งล่าสุด
เนื่องจากคอลัมน์นี้ ไม่เป็นที่นิยมนัก
เพราะกระตุ้นให้คุณผู้อ่าน ช่วยทำรีวิว ศูนย์บริการที่เข้าไปใช้บริการกันมา
ก็ไม่เห็นมีใครช่วยทำกันเท่าไหร่เลย มีอยู่เพียงประปราย น้อยมาก

ในเมื่อคอลัมน์ ไม่มีการอัพเดทบ่อยๆ เราจึงคิดว่า ตัดออกไปดีกว่า

บทความ ยังพอหาเสริชได้ครับ แต่น่าจะเป็น Cache เก่าๆ ใน Google
เพราะผมเองก็ยังไม่ได้ลบรีวิวออกจากระบบหลังบ้าน คงไว้แบบนั้นแหละครับ
แต่ผมเองก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า มันหายไปส่วนไหน และเราต้องเข้าไปดูในส่วนไหนของเว็บเหมือนกัน

ออฟไลน์ panyoyee

• Jr. Member
  • **
Re: คอลัมน์ แฉให้ฟัง หลังเข้าศูนย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 09:56:26 »
ในการเปลี่ยนแปลงเว็บครั้งล่าสุด
เนื่องจากคอลัมน์นี้ ไม่เป็นที่นิยมนัก
เพราะกระตุ้นให้คุณผู้อ่าน ช่วยทำรีวิว ศูนย์บริการที่เข้าไปใช้บริการกันมา
ก็ไม่เห็นมีใครช่วยทำกันเท่าไหร่เลย มีอยู่เพียงประปราย น้อยมาก

ในเมื่อคอลัมน์ ไม่มีการอัพเดทบ่อยๆ เราจึงคิดว่า ตัดออกไปดีกว่า

บทความ ยังพอหาเสริชได้ครับ แต่น่าจะเป็น Cache เก่าๆ ใน Google
เพราะผมเองก็ยังไม่ได้ลบรีวิวออกจากระบบหลังบ้าน คงไว้แบบนั้นแหละครับ
แต่ผมเองก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า มันหายไปส่วนไหน และเราต้องเข้าไปดูในส่วนไหนของเว็บเหมือนกัน

ขอบคุณมากครับ