ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจองเลขทะเบียนรถออนไลน์ แล้วได้เลขดี ๆ บ้างครับ มีเทคนิคอย่างไรครับ?  (อ่าน 5721 ครั้ง)

ออฟไลน์ Petrick

• Jr. Member
  • **
มีใครจองเลขทะเบียนรถออนไลน์ แล้วได้เลขดี ๆ บ้างครับ มีเทคนิคอย่างไรครับ?

เลขดี ๆ ยังหลุดมาให้จองออนไลน์ป่าวครับ หรือหายไปตั้งแต่เลขแล้ว?

ออฟไลน์ leenawat_sri

• Full Member
มีใครจองเลขทะเบียนรถออนไลน์ แล้วได้เลขดี ๆ บ้างครับ มีเทคนิคอย่างไรครับ?

เลขดี ๆ ยังหลุดมาให้จองออนไลน์ป่าวครับ หรือหายไปตั้งแต่เลขแล้ว?

ผมเล็งเลข 8889 จองไป3รอบ 10โมงปุ้บ กดจองทันที ไม่เคยพลาด10วินาทีแรก

.......ผลออกมาทั้ง3ครั้ง ประมาณว่า....หมายเลขที่ท่านจองมีผู้สนใจ 41คน 5555

ไม่ได้ทั้ง3ครั้ง  5555  ผมว่านะ ระบบจองในคอม..คนใน...ยิ่งตุกติกง่ายเลยล่ะคับ 

อุ้บอิ้บกันเองข้างในใครจะรู้ คอมแต่ละอันส่งข้อมูลได้ไม่พร้อมกัน ใครใกล้เซิฟเว่อกว่า

ก็ได้เปรียบ

........แปลว่า......คนในนั่นแหละคับ  ใครอยากแข่ง  ก็แข่งด้วยไม่ได้

ออฟไลน์ RockTheMonk

• Sr. Member
  • What Happened, Happened...
จองออนไลน์เลยนี่หมกเม็ดง่ายครับ...แต่ก่อนรับเลขคิวแล้วไปเลือกที่ขนส่ง..เลขสวยๆยังหายไปตั้งเยอะ

ปีที่แล้วผมกดรับเลขคิวได้ คิวที่ 21 ไปเลือกยังโชคดีได้เลข3 ตัวเรียงลง 3xx 765 (ผมว่าระบบรี้แฟร์กว่า)

ออฟไลน์ whoami

• Hero Member
ถ้าไม่เน้นว่าต้องเป็นป้าย กทม ลองไปที่ขนส่ง ตจว ดูครับ

ไม่ต้องรอคิวลุ้นกันให้เสียเวลา จ่ายค่าน้ำชาหน่อยซักพันสองพัน

ก็จองเลขสวยประมาณ xyyy xxxy ได้แล้วครับ ซึ่งใน กทม เลขแบบนี้ไม่มีทางจองได้แน่นอน

ออฟไลน์ SM.

คงเหมาะกับคนที่ต้องการเลขเฉพาะตัวมากกว่าครับ ไม่ใช่เลขสวย

ออฟไลน์ YAmodels

ผมจองตอนที่ยังเป็นกดจองคิวในคอม แล้วไปเลือกเลขที่ขนส่ง
ตอนนั้นผมกดได้คิวที่สอง เลยได้เลขที่ต้องการครับ(มีอยู่ในใจแค่เลขเดียว)

ออฟไลน์ ABUSEz

• Sr. Member
ปีที่แล้วจองแบบ กดคิวในคอมตอนเย็น แล้วรุ่งขึ้นไปเลือกเลขตามคิว

ผมกดได้คิวที่สี่ร้อยกว่า แต่ก็ได้เลขที่ต้องการครับ
2กx 220

ออฟไลน์ swingvoodoo

• Newbie
  • *
    • ขายทะเบียนรถ ขายทะเบียนประมูล ขายทะเบียนสวย ราคาถูก