ผู้เขียน หัวข้อ: Navara sport version กับ grand titanium นี่ถือว่าเป็นตัวไมเนอร์มั้ยครับ  (อ่าน 6829 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ตัว sport version สวยมากเหมือนกันนะครับ
-ที่เพิ่มมาคือ พวงมาลัยมัลติฟังก์ชั่น
กล้องมองหลัง
ระบบบลูทูธ
เบาะหนังดีไซน์ใหม่
ก็เลยไม่แน่ใจว่าทั้งสองตัวนี้มันไมเนอร์เชนจ์หรือเปล่าครับ
เพราะตัว Grand titanium ไม่เปลี่ยนอะไรเลย นอกจากภายใน
ถ้าไม่ใช่ไมเนอร์ก็เซ็งเลย อุตส่าห์รอ  :'(

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
Re: Navara sport version กับ grand titanium นี่ถือว่าเป็นตัวไมเนอร์มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 21:35:51 »
ผมชอบ NAVARA นะ แต่..........
กระบะค่ายญี่ปุ่น ไม่มี ESP มาให้เลย ยกเว้น ISUZU T_T
Vigo ก็ดันตัดออก ไม่รู้ทำไม?
: )

ออฟไลน์ Nut_K

Re: Navara sport version กับ grand titanium นี่ถือว่าเป็นตัวไมเนอร์มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 21:54:59 »
ดูแล้วผมกลับชอบ Navara รุ่นก่อนปรับโฉมมากที่สุดเลยอะ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 22:06:44 »
มันเป็นอีกเวอร์ชันหนึ่งครับ

Navara MY2012 ปรับอุปกรณ์

แต่จะมีไลน์อัพเพิ่มสองตัวคือ Grand Titanium กับ Sport Version ซ่งเป็นกระจังไมเนอร์

โดยส่วนตัวปรับแบบนี้พอไหวเพราะอีก 1 ปีกว่า มันก็จะ Modelchange แล้ว

GreenG

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 22:12:08 »
ที่เพิ่มมาใช้ได้เลยครับ ;)

methus zaa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 22:25:04 »
มันเป็นอีกเวอร์ชันหนึ่งครับ

Navara MY2012 ปรับอุปกรณ์

แต่จะมีไลน์อัพเพิ่มสองตัวคือ Grand Titanium กับ Sport Version ซ่งเป็นกระจังไมเนอร์

โดยส่วนตัวปรับแบบนี้พอไหวเพราะอีก 1 ปีกว่า มันก็จะ Modelchange แล้ว
อ่อ ขอบคุณครับ พี่กิต

ออฟไลน์ Naow27

• Sr. Member
  • อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 22:29:22 »
ทำไมไม่ปรับเหมือนเวอร์ชั่นยุโรป!!! ฮือๆ (คห.ส่วนตัวนะ)
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 22:34:20 »
ทำไมไม่ปรับเหมือนเวอร์ชั่นยุโรป!!! ฮือๆ (คห.ส่วนตัวนะ)

ขายไม่ถึง 2 ปีก็ modelchange ครับ

ออฟไลน์ kaiparotra

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 14:09:53 »
ใช่ๆ  ทำไมไม่เอาหน้ากับแดชบอร์ด  เวอร์ชั่นยุโรปมา

ในสถานะการที่คู่แข่งสดใหม่ขนาดนี้  ทำแบบนี้มันจะเสีย

เวลาปรับโมลด์เปล่าๆนา  มีของดีทำไมไม่ใช้