ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอทราบเครื่องมือบานหัวทองแดงสายเบรคบ้างครับ  (อ่าน 3831 ครั้ง)

popdemonic

• บุคคลทั่วไป

มันใช้ตัวบานหัวแบบชุดเดียวกับที่ร้านทำแอร์รึป่าวครับ ใครพอทราบในกทม หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ madboy

• Hero Member
คลองถมมีขายครับ แบบเดียวกับร้านแอร์ครับน้าป๊อป
 ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ nick43110

• Newbie
  • *
แบบเดียวกันครับ ถ้าไม่ชำนาญจะให้ดีให้คนที่ชำนาญทำดีกว่าครับ อย่าเห็นว่าง่ายน่ะครับ

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
ได้มาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากทั้งสองท่านครับ  ;D

ออฟไลน์ madboy

การดัดท่อบางทีมันก็เป็นศิลปะนะนั่น อิอิ  ;D

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
เครื่องใหญ่มากไหมครับ ราคาเป็นยังงัยบ้างครับ พอดีสนใจซื้อไว้เหมือนกัน
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้