ผู้เขียน หัวข้อ: จะพับโครงการไว้แค่ในฝัน หรือจะไปต่อเพื่อทำตามฝันดีครับ ??  (อ่าน 7158 ครั้ง)

ออฟไลน์ NoName__???

• Hero Member
เอารถ N/A มาใส่โบ ระวังใส้แตก เครื่องไม่ได้ทำมาเหนียวเท่าเครื่องโบโรงงาน อีกอย่างช่วงล่างแคมรี่ไม่น่าไว้ใจเลย สู้เอารถที่ช่วงล่างดีๆจากโรงงานดีกว่า

ออฟไลน์ madboy

• Hero Member
ลองดู Aristo รุ่นแรก ที่เครื่อง 2jz-gte มาจากโรงงานดีกว่าครับ เรื่องโมเครื่องผมว่ามันก็ทำได้แต่หาอันที่มันมาจากโรงงานดีกว่า ไม่แพงด้วยตัวนี้

ตัวสุดท้ายก็น่าเล่นครับ ราคาร่วงมาเยอะแล้ว  ;)

ออฟไลน์ Rombax

• Full Member
ขอบคุณทุกความเห็นมากๆครับ

ผมจะเอาไว้พิจารณาการตัดสินใจครับ
ถ้ากล้าเดินออกนอกกรอบ ก็จะพบกับชีวิตใหม่

ออฟไลน์ Pat.C

• Full Member
ถ้าใจรักโบ ผมว่าหาเครื่องโบโรงงานดีกว่าครับ งบขนาดนั้นมีให้เรื่องเยอะครับ

อิม อีโว ได้หมด