ผู้เขียน หัวข้อ: // รวมคลิป สอน วิธีการใช้รถใช้ถนนที่ถูกต้อง โครงการ เอื้ออาทร ควรเปิดดูทุกคน//  (อ่าน 63173 ครั้ง)

ออฟไลน์ wic3350

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ เป็นคลิปที่ดี ภาพน่ารักเนื้อหาเข้าใจง่าย
เห็นด้วยกับคห.ก่อนๆ ว่าน่าจะได้เปิดให้ดูหลังข่าวเป็นประจำ มนจะสร้างความเข้าใจให้คนทั่วไปได้เยอะมาก ดีครับ ค่อยๆเปลี่ยนความเข้าใจคน จะได้มีความปลอดภัยในการเดินทางเพิ่มขึ้น

ออฟไลน์ Ponthakorn

• Sr. Member
เรื่องง่ายๆที่ผู้ชายผู้หญิ่ง(บางคน)ไม่รู้

ออฟไลน์ WawaAOY

• Full Member
อยากให้รัฐรณรงค์ + มารยาทการขับขี่ ไปในช่วงรายงานข่าว นิดๆหน่อยๆก็น่าจะดีครับ

ออฟไลน์ jumpon77

• Hero Member
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Tung

• **
น่าเอามาฉาย ทางโทรทัศน์ แทนละครน้ำเน่ามาก
ขอแทรกเวลามาลง ซักนิด ก็ยังดี 

Phongrapee

• บุคคลทั่วไป
ขออนุญาตนำไปแบ่งปันต่อได้ไหมครับ

ออฟไลน์ elite

เมื่อวานสดๆตอน6โมงเย็นแถวๆรัตนาธิเบศร์ ฝนตกลมแรงมองแทบไม่เห็นทางพวกเปิดแต่ไฟฉุกเฉิน 10คันมีประมาณ4คันที่เปิด แถมยังเปลี่ยนเลนอีก ไม่รู้คนพวกนี้คิดอะไรอยู่

ออฟไลน์ Sinplug

• Sr. Member
    • https://www.facebook.com/groups/4G64Club
ขอบคุณครับ ที่นำมาแบ่งปันกัน
"ผมก็แค่กะบะเบนซิล''4G64 Turbo  แรงม้า XXX Max. Torque 618 N/m''  
Facebook: 4G64 Club Thailand/4G64T Club Thailand

ออฟไลน์ nutchan

• Newbie
  • *
น่ารักดีค่ะ บางเรื่องคิดว่าเป็นเรื่องง่ายๆแต่ก็ไม่รู้มาก่อน

ออฟไลน์ Chanachai

• **
ขอบคุณมากครับ ;D
เป็นแบบอย่างที่ดีมากเลยครับ
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013

ออฟไลน์ patbok

• Newbie
  • *
 ;D เพิ่งเคยเห็น.. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KIM NNC

ที่ชอบสุดก็ซ้ายคันขวาคันอ่ะครับ แต่ทุกวันนี้มันเหมือนใครยอมให้อีกฝ่าย คันหลังมันก็บีบแตรใส่ซะงั้น
แล้วพอให้อีกเลนไปก่อน คันที่ตามมาก็คอยจ่อๆเบียดๆตาม เราเลยไม่ได้ไปซักที :( :( :(

ออฟไลน์ olympicplus

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Dear

• Newbie
  • *
ดีคับสมาชิกใหม่ครับ ชอบครับ อยากให้คนสุพรรณได้ดูเยอะๆครับจะได้ขับกันมีระเบียบกว่านี้

ออฟไลน์ teawteenai

• Newbie
  • *
    • อาหารไทย

ออฟไลน์ infoman

คนทำเค้าทำมาได้ดีมาก ภาพสวยตัวกาตูนสวย มุมกล้องดี เรื่องราว โดนใจ สาระดี อยากให้มีต่อไปเรื่อยๆ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ soserious

• Newbie
  • *
ขอบคุณมาดๆคับ สำหรับความรู้ดีดี เข้าใจง่าย ^^

ออฟไลน์ Golfpy

• **
เยี่ยมมาก เบื่อจริงคนชอบกี๊กเลนขวา ไม่ยอมหลบ แบบนี้ต้องขอแชร์ต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2015, 18:09:19 โดย Golfpy »

ออฟไลน์ DeFDeF

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ minkmink999

• Newbie
  • *
น่ารักนะค่ะ  :-*

ร่วมเล่นสนุกๆไปกับพวกเรา ได้ที่นี่ คาสิโนออนไลน์

ออฟไลน์ golferjk

มีประโยชน์มากครับ บางข้อผมยังไม่รู้เลยนะเนี้ย

ออฟไลน์ rtong

ดีกว่คลิปเก่าๆที่เคยทำมา
กาตูนย์น่ารัก  ดูเพลิน
สั้นกระชับ  เข้าใจ  เห็นภาพ