ผู้เขียน หัวข้อ: ได้บัตรผ่านประตูมา8ใบ งานมอเตอร์โชว์ ใครจะเอามาเอาได้ครับ  (อ่าน 3197 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
พอดีทางท่านแม่ไปได้มาทุกปี แต่พอมีลูก ผมกับเพื่อนๆก็เลิกไปกัน แต่บัตรได้มาฟรีๆทุกปีอยู่แล้ว จะทิ้งไว้ก็เสียดายของ  ใครจะเอาก็มาเอาได้ครับ ผมจะฝากไว้กับเด็กที่รู้จักกัน มาเอาที่ร้านสุขภัณฑ์เซ็นเตอร์ รัชดา ติดกับร้านบุญถาวรครับ มาติดต่อที่บู๊ทคอตโต้ครับ แต่มีแค่8ใบนะครับ ยังใงก็บอกมาด้วยละกันถ้าจะเอาครับ บอกผ่านทางข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ และจะเอากี่ใบก็เอาไปได้ครับ
ปล.ถ้าผิดกฏก็ขออภัยทางทีมงานเวปด้วยครับ ลบได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2012, 22:09:01 โดย gundam126 »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
แต่ถ้าใส่ชุดนักศึกษาก็เข้าฟรีอยู่แล้วหรือเปล่าครับ? จะได้ไม่ไปทับสิทธิ์ท่านอื่น

ไม่รู้เหมือนกันครับ ได้บัตรฟรีมาทุกปี ปีละเกือบ30ใบ แม่ผมก็แจกไปบ้าง ผมเอามา8ใบ คุณรัก
ษาดินแดนจะเอาไหมครับ เผื่อจะเอาไปให้ใครก็ได้ครับ ถ้าจะเอาก็เอาไปเลย8ใบ ผมไม่รู้จะเก็บไว้ทำไมเหมือนกัน

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ใกล้บ้านผมเลย ผมอยู่แถวสุทธิสาร แต่รอบนี้ ผมคงสละสิทธิ์  ;D
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ 6162002

แต่ถ้าใส่ชุดนักศึกษาก็เข้าฟรีอยู่แล้วหรือเปล่าครับ? จะได้ไม่ไปทับสิทธิ์ท่านอื่น
ใช่ครับ ผมเพิ่งไปกับเพื่อนๆมา แต่พอดีมีบัตร Exibitor เลยเข้าเลย ขี้เกียจไปลงทะเบียน แหะๆ

ขอบคุณคุณอาร์ตกับคุณไผ่ครับที่เสียสละเวลามาเอาบัตรมอเตอร์โชว์
ปล.บัตรมอเตอร์โชว์8ใบ ผมแจกหมดแล้วนะครับ