ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ Headlightmag สำหรับกิจกรรมทดลองขับ Swift ที่เชียงใหม่  (อ่าน 4085 ครั้ง)

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
ตามหัวข้อนะครับ ขอขอบคุณ พี่จิมมี่ พี่แพน ทีมงาน Headlightmag / The Coup Channel และ บริษัท ซูซูกิ มอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ที่ได้มาจัดกิจกรรมการทดลองขับรถยนต์ซูซูกิ Swift ที่เชียงใหม่ครับ ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ผมได้ร่วมกิจกรรมการทดลองขับรถแบบนี้ งานที่จัดขึ้นด้วยความตั้งใจ พี่จิมมี่ พี่แพน พร้อมทีมงานต้อนรับและดูแลผู้เข้าร่วมกิจกรรมเป็นอย่างดี ทั้งสถานที่ รูปแบบงาน อาหาร รวมทั้งการได้ทดลองขับ Swift แบบจริงจัง  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรม หวังว่าคงมีกิจกรรมอื่นๆตามออกมา

ออฟไลน์ Dubee

ผมก็เป็นหนึ่งที่ได้ลองขับวันนัน้ครับ บรรยากาศอบอุ่น เป็นกันเอง ไม่มีความรู้สึกว่ากดดันหรือเน้นการขายอะไรเลยครับ ซึ่งดีมากๆ บรรยากาศเหมือนเป็นครอบครัวพี่ๆน้องๆอบอุ่นเป้นกันเองมากกว่า

ดีใจที่ได้ร่วมงานนี้ครับ ขอบพระคุณทุกฝ่ายครับผม

ออฟไลน์ redsun

บรรยากาศการทดสอบ

CREDIT :
WC TV Online

สนามแบบเดียวกับที่ MOTOR SPORT PARK สุวรรณภูมิเลยครับ

ออฟไลน์ Dubee

CREDIT :

สนามแบบเดียวกับที่ MOTOR SPORT PARK สุวรรณภูมิเลยครับ

จะเทห์กว่าตรงมีฝาท่อระบายน้ำนี่แหละครับ พี่จิมมี่กับพี่แพนแกบอกว่า เสมือนได้ขับบนถนนจริง 555+

ออฟไลน์ redsun

CREDIT :

จะเทห์กว่าตรงมีฝาท่อระบายน้ำนี่แหละครับ พี่จิมมี่กับพี่แพนแกบอกว่า เสมือนได้ขับบนถนนจริง 555+

;D ;D ;D 55555+

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ Boycm009

• Sr. Member
เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมกับกิจกรรมนี้ หวังว่าจะมีกิจกรรมดีๆแบบนี้ที่เชียงใหม่อีกนะครับ