ผู้เขียน หัวข้อ: city2012 โช๊คหลังฝั่งซ้ายมีเสียงดังครืดๆตอนมีคนนั่ง  (อ่าน 1922 ครั้ง)

ออฟไลน์ nachi

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบว่าปกติมั้ยคับ เสียงตอนที่ผมลองเข้าไปนั่งนี่ชัดเจนเลย มันนจะมีเสียครืดๆเหมือนโช๊คยุบตัว
แต่ทำไมเสี่ยงมันดังจัง กลัวว่าโช๊คจะมีปัญหา อย่างนี้ให้ศูนย์เค้าเช็คให้ได้ป่าวคับ

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
เคยนั่ง City ก็ไม่เห็นมีเสียงดังนะครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
น้ำมันซึมออกมาบ้างไหมครับ โช้คอาจรั่ว รถที่บ้านไม่มีเสียงนะ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Devil13

ถ้าแม็กขอบ 17 ทำใจครับ

ถ้าแม็ก 15,16 จากศูนย์คงต้องเข้าไปเช็คหน่อยละครับ  ;)

ออฟไลน์ Lertvarit

เช็คเบาะหลังดูครับว่าพุกที่ยึดหลังเบาะยังอยู่ดีไหม เคยเปลี่ยนเบาะหนังมารึเปล่าครับ?

ลองเช็คดูครับบางทีอาจจะมาจากสาเหตุนี้ก็ได้
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เข้า0ไปเช็คเลยครับ