ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า car interior รถคันไหนสวยสุดไหนความคิดเพื่อนๆสมาชิกกันครับ  (อ่าน 7674 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nyquist

• Hero Member
ผมชอบ XC 90

ออฟไลน์ AkE

Lexus แทบทุกรุ่นครับ และก้มี C coupe, G9 และ NSX ใหม่ ครับ ดูล้ำๆดี

ออฟไลน์ jkdragon

• Full Member
KITT 2000 ครับ  รถพูดได้  รถในฝันตั้งแต่เด็กๆ

ใช่รถในเรื่องอัศวินคอมพิวเตอร์หรือเปล่าครับ โห.......เก่ามากเลยนะครับนั่น ดูทันแสดงว่าอายุต้องเกินเลข 4 แน่นอน (เราก็ดันทันไม่อยากยอมรับเลยว่าอายุเกินเลข 4 แล้ว )

ออฟไลน์ bubball

Volvo XC90 กับ S Class

ออฟไลน์ nuntapon.s

KITT 2000 ครับ  รถพูดได้  รถในฝันตั้งแต่เด็กๆ

ใช่รถในเรื่องอัศวินคอมพิวเตอร์หรือเปล่าครับ โห.......เก่ามากเลยนะครับนั่น ดูทันแสดงว่าอายุต้องเกินเลข 4 แน่นอน (เราก็ดันทันไม่อยากยอมรับเลยว่าอายุเกินเลข 4 แล้ว )
เกินไปปป  36ยังทันครับ

ออฟไลน์ SM.

S-Class ครับ

ผมว่าสวยกว่าพวก Bentley / RR ด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ Ty ESC

ไม่ได้สวยสุดแต่ชอบสุดๆ
Saab900 กับ Saab 9000

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
อิอิเลยหลักสี่ไปนิดหน่อยครับ  แต่ตอนนั้นนี่คิดว่าทำไมหน้าปัดเจ้าคิท มันสวยจัง

ความเร็วเปนตัวเลขด้วย  ทันสมัยสุดๆ 

ตอนรถชนกำแพงนี่เชื่อสนิทว่ารถมันเจ๋งสุดๆ   

เกินไปปป  36ยังทันครับ