ผู้เขียน หัวข้อ: โฆษณารถพลังไฟฟ้า จะก๊อปปี้ไอเดียพ่นควันจากนิสสัน ลีฟกันหมดเลยเหรอ ?  (อ่าน 3507 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
โฆษณาต้นฉบับ "What If Everything Run on Gas" โดย Nissan Leaf

มาถึงโฆษณาของลูกพี่ในเครือเดียวกัน

อันนี้เป็นเบื้องหลังการถ่ายทำ

ส่วนอันนี้ไม่ใช่เครือเดียวกัน แต่ก๊อปปี้ไอเดียกันมาเลย  ;)

ลองมาคิดกันเล่นๆว่า เคืร่องใช้ไฟฟ้าชิ้นไหน ที่เปลี่ยนเป็นเครื่องยนต์แล้วฮาสุด..  ;D

ออฟไลน์ EKA

• Full Member
ถ้าเครื่องซักผ้าใช้น้ำมันคงจะไม่ทนนะครับเพราะต้องหมุนเครื่องกลับไปกลับมา

ปล. มิตซูก็มีความสัมพันธ์กับนิสสันอยู่นะครับ ก็น่าจะเอาไอเดียมาใช้ด้วยกันได้

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
เครื่องกรอฟันของโฆษณา Nissan Leaf สิครับ ถ้าผมเป็นคนใข้คงวิ่งหนีคนแรก 5555555555

แต่ก็ยังไม่วาย แอบจิกกัด Chevrolet Volt ด้วยนะนั่น
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ gotodo

• Jr. Member
  • **
  • hiace hiace hiace
เครื่องกรอฟันของโฆษณา Nissan Leaf สิครับ ถ้าผมเป็นคนใข้คงวิ่งหนีคนแรก 5555555555

แต่ก็ยังไม่วาย แอบจิกกัด Chevrolet Volt ด้วยนะนั่น
เห็นเต็มๆเลยครับ :D :D :D
'90 toyota hiace (past) /// '96 bmw 525i E34 /// 11' ford RANGER 2.5 tdci wildtrak double cab

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
แก๊งเดียวกันไม่เป็นไรเท่าไหร่หรอกครับ

แต่โวลท์ เล่นจริง เห็นจริง เจ็บจริง