ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์บริการรถ ถ้าทำไม่ดีกับลูกค้า ระวังเจอตามคลิปนี้นะครับ  (อ่าน 4306 ครั้ง)

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
พอดีดูใน FB บางท่านบอกว่า เก่าแล้ว ถ้าซ้ำขออภัย ขอรับ

https://www.facebook.com/photo.php?v=1398220703723643&set=vb.172753116192710&type=2&theater
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
คลิปนี้น่าจะหลายปีแล้วครับ น่าจะเป็นคลิปจากรัสเซียหรือจีนนี่แหละครับ ไม่พอใจศูนย์เลยขับรถเข้าไปพังศูนย์มันซะเลย

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
ศูนย์นิสสัน ในรัสเซียครับ

รถที่ใช้ขับชน : ซูซุกิ แกรนด์ วิทาร่า

รถที่ใช้ขับชน : ซูซุกิ แกรนด์ วิทาร่า

อ่าว .... แล้วมันศูนย์ เดียวกันหรือไงหว่า น่าจะเป็นคนละประเด็นมั้ง ...
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

อ่าว .... แล้วมันศูนย์ เดียวกันหรือไงหว่า น่าจะเป็นคนละประเด็นมั้ง ...

ในข่าวบอกไม่พอใจอะไรสักอย่างนะครับ ประมาณว่า ที่บ้านมีทั้งนิสสัน และซูซุกิ แต่วันเกิดเหตุ ดันเอารถซูซุกิมาชน

ตามข่าวนี้ครับ

http://hilight.kapook.com/view/69904

ออฟไลน์ Fly to dream

โชว์รูมฟอร์ดไทยดันเป็นแบบยกสูกจากพื้น  ;D ;D ;D ;D  คนดูคลิปนี้ไปทำตามไม่ได้ 5555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

โชว์รูมฟอร์ดไทยดันเป็นแบบยกสูกจากพื้น  ;D ;D ;D ;D

ต้องยกความดีความชอบให้คนออกแบบโชว์รูม มองเกมส์ออก  :D :D

ออฟไลน์ H.

โชว์รูมฟอร์ดไทยดันเป็นแบบยกสูกจากพื้น  ;D ;D ;D ;D

ต้องยกความดีความชอบให้คนออกแบบโชว์รูม มองเกมส์ออก  :D :D
555555555555 ผมหละถูกใจ ถ้าเรียบกับพื้นคนเละไปนานแล้ว  :D
H.

555555555555 ผมหละถูกใจ ถ้าเรียบกับพื้นคนเละไปนานแล้ว  :D

ดีนะ Ranger ยกสูง ไม่ค่อยมีปัญหา หึหึ

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
ศูนย์ฟอร์ดใกล้วัดหนามแดงถนนเทพารักษ์เปิดบริการแล้วน๊ะครับยกพื้นสูงเหมือนเดิม

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โชว์รูมฟอร์ดไทยดันเป็นแบบยกสูกจากพื้น  ;D ;D ;D ;D  คนดูคลิปนี้ไปทำตามไม่ได้ 5555

;D ;D ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
โชว์รูมฟอร์ดไทยดันเป็นแบบยกสูกจากพื้น  ;D ;D ;D ;D  คนดูคลิปนี้ไปทำตามไม่ได้ 5555

ศูนย์ฮอนด้าอยู่ชั้น2 ☺

ออฟไลน์ madboy

ศูนย์ฟอร์ดคงต้องรีบสร้างโชว์รูมใหม่  ;D

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ศูนย์เชพก็ยกสูงนะ  ;D ;D

ออฟไลน์ AMG GT

ยกสูงแต่มันมีมางให้เอารถเข้าไปโชว์หนิครับ 555+ ขับเข้าทางนั้นไปเลย

ออฟไลน์ Ruksadindan

ในโซเวียตรัสเซีย รถเข้าโชว์รูมมาดูคุณ