ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ครับ รีวิว fabia rs ทำไมอ่านไม่ได้ครับ  (อ่าน 3226 ครั้ง)

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Hero Member
  • Das Auto
รู้สึกว่าจะเป็นมาตั้งแต่เปลี่ยนโฉมเวปใหม่อ่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: พี่จิมมี่ครับ รีวิว fabia rs ทำไมอ่านไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 11:15:20 »
ตอนนี้ หลังบ้าน บทความก็หายไปด้วยครับ
กำลังจะแจ้งผู้เกี่ยวข้องว่ากู้คืนมาได้ไหม มิเช่นนั้น ผมต้องนั่งโพสต์ใหม่เองทั้งหมดหนะครับ

ข่าวร้ายคือ ต้นฉบับเดิม ผมลืมไปแล้วด้วยว่า ใส่ท่อนไหน ใต้รูปไหน และอย่างไร

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
Re: พี่จิมมี่ครับ รีวิว fabia rs ทำไมอ่านไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 11:56:19 »
 :'(เวนกำ ขอให้กู้ข้อมูลคืนไวๆนะครับ ไม่งั้นเสียดายรีวิว ดีดีๆแย่เลย ผมเพิ่งอ่านไปรอบเดียวเองยังไม่สะใจเลยต้องอ่านหลายๆรอบ

ออฟไลน์ sidlv

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 11:59:33 »

ผู้อ่านคนไหนได้ save ไว้ ช่วยส่งกลับมาให้คุณ jimmy ด้วยครับ  ;D

review fabia rs เป็นรีวิวที่เจ๋งสุดของปีนี้เลยครับ (เพราะปีนี้เพิ่งมีออกมาแค่อันเดียว!)

ผมเองก็กะจะอ่านอีกรอบอยู่เหมือนกัน ชอบรุ่นนี้มาก  :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 12:44:04 »
ตอนนี้ รีวิวต่างๆ ที่ทำสต็อกไว้ กำลังรอการปล่อยครับ ทั้ง Mazda 3 และตัวอื่นๆ
แต่ยอมรับเลยว่า หนักใจกับเรื่องการแก้ปัญหา ค่า config ต่างๆของตัวเว็บในตอนนี้
เพาะถ้าขืน ยิงบทความรีวิวใหม่ขึ้นกันตอนนี้ เกิดเว็บต้องแก้ไขอะไรอีก แล้วมันต้องหายไปอีก
มันก็เหนื่อยที่จะต้องมานั่งทำใหม่หนะครับ

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 13:54:01 »
ตอนนี้ รีวิวต่างๆ ที่ทำสต็อกไว้ กำลังรอการปล่อยครับ ทั้ง Mazda 3 และตัวอื่นๆ
แต่ยอมรับเลยว่า หนักใจกับเรื่องการแก้ปัญหา ค่า config ต่างๆของตัวเว็บในตอนนี้
เพาะถ้าขืน ยิงบทความรีวิวใหม่ขึ้นกันตอนนี้ เกิดเว็บต้องแก้ไขอะไรอีก แล้วมันต้องหายไปอีก
มันก็เหนื่อยที่จะต้องมานั่งทำใหม่หนะครับ

รอให้เว็บ นิ่งกว่านี้ค่อยเอามาปล่อยให้อ่านก็ได้ครับ(ใจอยากอ่านใจจะขาด)
จะได้ไม่ต้องทำใหม่ในภายหลัง หากมันมีปัญหาอีก ยังไงก็สู้ๆครับ
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ N'droid

• แฟนพันธุ์แท้ android
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 14:48:52 »
เห็นด้วยครับผม

รอให้เว็ปดีก่อนแล้วค่อยปล่อยมาทีละอันครับ ไม่งั้นเดี๋ยวจะเสียอีก
รีวิวแรกในชีวิตครับ /////รีวิว Toyota hilux vigo smart cab ///// รีวิวตามภาษาเด็กอายุ 14
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,16817.0.html

//// รีวิว isuzu grand adventure "รอเวลานี้มานาน”
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,17338.0.html

ออฟไลน์ art_duron

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 10:48:42 »
ผม save ไว้ครับ ตอนนี้กำลังอัพไฟล์ save ของ fabia rs เก็บบนเว็บให้อยู่เดี๋ยวเสร็จแล้วเอาลิงก์มาให้ครับ

ออฟไลน์ art_duron

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 12:15:21 »
นี่ครับ link fabia rs แตกไฟล์แล้วเปิดกับ browser ได้เลย ครับ
https://skydrive.live.com/?cid=800b943bb1da2a1a&id=800B943BB1DA2A1A!863

ถ้ามีบทความอะไรหายไปอีกลองถามาดูก็ได้ครับเพื่อจะยังมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2012, 12:19:59 โดย art_duron »