ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอคนรักแต่งงานทั้งทีต้องทำอะไรเซอร์ไพร์ไหม  (อ่าน 3364 ครั้ง)

ออฟไลน์ sugarpie

• Newbie
  • *
เห็นหลายๆคนทำเซอร์ไพร์ แต่ของผมไม่ค่อยจะมีอารมณ์นั้นก็เลยอยากเลี่ยนสไตล์แต่ไม่กล้าเล่น กลัวเค้าไม่เข้าใจ แต่อยากให้ประหลาดใจใครมีไอเดียบ่้างอะขอนีสนึง

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
พาไปดินเนอร์แล้วขอเพลง แต่งงานกับพี่ได้ไหม จังหวะท่อนฮุกก็ขอแต่งงานเลย

ของผมดีดกีต้าร์เล่นเพลงนี้แหละขอแต่งงานแฟนงงๆนึกว่าเล่นให้ฟังธรรมดา 555 ไม่ต้องเอาแบบเอาแหวนใส่ไปในเค้กแล้วกะให้เค้าเจอเองนะ เดี๋ยวกลืนลงท้องแล้วจะยุ่ง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2011, 16:16:20 โดย O_o" »

ออฟไลน์ menglovekai

• Jr. Member
  • **
เห็นหลายๆคนทำเซอร์ไพร์ แต่ของผมไม่ค่อยจะมีอารมณ์นั้นก็เลยอยากเลี่ยนสไตล์แต่ไม่กล้าเล่น กลัวเค้าไม่เข้าใจ แต่อยากให้ประหลาดใจใครมีไอเดียบ่้างอะขอนีสนึง

แต่งงาน ไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ  หลังจากนั้นสำคัญกว่า ขอให้รักกันจริงๆ อยู่กันด้วยความเข้าใจ อดทน

แต่ถ้าเซอร์ไพร์สแล้วสาวเจ้าถูกใจ ก็ถือว่าเป็น ประสบการณ์ที่ดีครับ

ออฟไลน์ faraway

• Newbie
  • *
ไม่ลองมอบของเป็นเรือนหอไปเลยล่ะครับ  หาคอนโดสักที่ เป็นผมจะทำเซอร์ไพร์แหวน พร้อมเรือนหอเลย ถ้าเอาสวยย่านๆดีๆก็ Life รัชดา จัดเลยคับ บอกเพื่อนๆ ไปแล้วหลายคน พี่สาวผมก็จะจองเพราะว่าโดยรวมแล้วดีมากและคุ้มมาก ห้องดูโปร่งมากถ้าเทียบกับที่อื่นๆ ในขนาดห้องที่กว้างประมาณเดียวกันนะคับ facilities เจ๋งมากราคา 2.59 ล้านไม่แพง ผมว่า อาจอ้อนเราอาจจะไม่มีรถสวยหรู แต่มีที่อยู่ให้เราสู้ต่อไปในวันข้างหน้าสองคนที่นี่เป็นไง ( เน่าไหมอะ 55 ) มีรูปให้ดู

ออฟไลน์ faraway

• Newbie
  • *
นึกว่ารูปไม่ขึ้น 555 ขอให้รักกันนานๆนะครับ แสดงความยินดีด้วย เรื่องน้ำท่วมตอนนี้ก็ลำบาก เป็นห่วงทุกคนนะ สู้ๆ