ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่า nissan skyline crossover เป็นยังไงบ้าง  (อ่าน 2981 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakano

• Sr. Member

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่า nissan skyline crossover เป็นยังไงบ้าง

ทำไมมันถึงไม่ดัง เหมือน เล็กซัส อ่ะครับ

ในต่างประเทศ ...มันสู้ เล็กซัส ตรงไหนบ้างอ่ะครับ??

ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่า nissan skyline crossover เป็นยังไงบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 09:50:59 »
ในนี้มีครับ พี่ กับ กล้วย เคยไปนั่งเล่นที่ Tokyo Motor Show มา

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=737:tokyo-motor-show-2009-&catid=91:motorshow&Itemid=55

เอาไปนั่งดู

ดูเรื่อยๆ แล้วเดี๋ยวจะพบความจริงเองว่า มันเป็นรถที่เหมาะกับการขับ ไม่ใช่เหมาะกับการนั่ง

ไม่รู้จะทำมาซ้ำซ้อนกับ Murano ทำไมกันหนอ แค่ว่าจะเอาไว้ขายในแบรนด์ Infiniti แค่นั้นเลย

ออฟไลน์ sakano

• Sr. Member
Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่า nissan skyline crossover เป็นยังไงบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 22:23:40 »

ขอบคุณคร้าบบ ;D