ผู้เขียน หัวข้อ: suzuki celerio เปิดตัวมาเกือบๆเดือนแล้วมีเพื่อนคนไหนไปจองแล้วครับ  (อ่าน 5983 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
suzuki celerio มีเพื่อนคนไหนไปจองแล้วบ้างครับ
ถ้าให้เลือกระหว่างcelerio กับbrio เพื่อนๆจะเลือกตัวไหน
มีสิทธ์ไหมที่suzuki celerio ตัวถูกสุดจะลดเหลือ300,000
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ส่วนใหญ่พอไปเห็นตัวจริงแล้วเสร็จ Swift หมดครับ

น้องผมคนนึงล่ะ หุหุ เจอ celerio แล้วส่ายหน้าไปจอง swift เลย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ DP kung

• Jr. Member
  • **
ราคาสูงไปครับ ราคาขนาดนี้ ได้ swift เลยครับ ถ้าลดราคาหน่อย อาจจะขายดีขึ้น

ออฟไลน์ H.

เห็นรถจริง เอาจริงๆมันก็ไม่แย่นะครับ แต่เอ่อ.. สวิฟเถอะ มันครบกว่า
H.

ออฟไลน์ 6162002

พ่อผมก็สนใจนะครับ

แต่พอไปดูรายละเอียดที่บอกผ่อนเดือนละ 2222 บาท   เงิบเลย

ซื้อมิราจถูกกว่าอีก รุ่นรองท๊อป ลดแสนนึง -*-

ออฟไลน์ Lammerison

• Sr. Member
หรือว่าจะเป็นการเพิ่มยอดขาย Swift !!!!

แผนการตลาดที่ลึกล้ำมาก.................

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Poj

• Full Member
เคยไปงานวันเปิดตัว ที่ 0 
เงียบเป็นป่าช้า
มีแต่พวกเซล นั่งกินขนมทีจะมาแจก ลูกค้า

ออฟไลน์ dht_tubes

หรือว่าจะเป็นการเพิ่มยอดขาย Swift !!!!

แผนการตลาดที่ลึกล้ำมาก.................

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

แหม่ท่านก็ล้ำลึกกว่าอีก คิดมุขนี้ออกมาได้  ;D ;D

ออฟไลน์ MrMecH

• Jr. Member
  • **
บางท่านไม่ได้รีบใช้รถก็รอดูว่ามันจะดั๊มป์ราคาลงมาเมื่อไหร่ เพราะที่ตั้งตอนนี้มันแพงมากๆหากเทียบกับสิ่งที่ได้

ตัวรถตัดออพชั่นเยอะจนขาดจุดเด่น แล้วที่ชอบโปรโมตว่าตัวรถโปร่งนั่งสบายที่สุดแต่ไปตัดพนักพิงหัวเบาะหลังทิ้งเนี่ยนะ? แล้วเอางบไปใส่สเกิร์ตให้แทน ใครเป็นคนคิดเนี่ย

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
ตั่งแต่เปิดตัวมาเจอบนถนนครั้งเดียว
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

GreenG

• บุคคลทั่วไป
นี้เป็นเดือนแล้ว ใน website ยังแจกของงรางวัลไม่ครบเลยครับ ;D

ออฟไลน์ H.

จริงๆก็เจอตัวจริงแล้วละครับ ได้รถเร็วดีนะ แต่ให้ตายก็ไม่เอา ไม่ใช่รถมันไม่ดี แต่รถมันไม่ครบ
H.

ออฟไลน์ voramit

• Newbie
  • *
ให้มาไม่ครบจริงคับ ข้ามไปเล่น Swift ดีกว่า :) ;)

ออฟไลน์ ting0878

• Newbie
  • *
แถวบ้าน ยังไม่เจอ ซักคันเลย ว่าจะดูเป็นบุญตาจั๊กหน่อย