ผู้เขียน หัวข้อ: มี Front ตัวไหนที่แสดงชื่อเพลงภาษาไทยกับโชว์ปกบ้างครับ  (อ่าน 3815 ครั้ง)

ออฟไลน์ 5ume7h

• Sr. Member
ถ้าเป็น 1 din ได้ก็ดีครับ ไม่ต้อง Touch Screen ก็ได้ แต่ขอเสียบ USB ได้ ipod ไม่ต้อง

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเป็น 1 din ได้ก็ดีครับ ไม่ต้อง Touch Screen ก็ได้ แต่ขอเสียบ USB ได้ ipod ไม่ต้อง

ผมมี DVD Player 2DIN ของจีน ที่ใช้ WindowCE ครับ

ลง Windows Media Player Mobile ได้ มันก็เลยแสดงทุกอย่างที่มีเลย

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ไม่น่าจะมีนะครับพวก แบรนด์ดัง  แต่ผมไม่แน่ใจพวกจากจีนแดงนะครับ _สำหรับ 1din

แล้วทำไมลองเป็นพวกมีจอละครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ผมมี DVD Player 2DIN ของจีน ที่ใช้ WindowCE ครับ

ลง Windows Media Player Mobile ได้ มันก็เลยแสดงทุกอย่างที่มีเลย

แล้วมันแฮงค์บ่อยเหมือนในคอมมั้ยครับ

เจอ Kenwood KIV-700 ใชว์ปก แต่ไม่รู้ว่าชื่อเพลงภาษาไทยรึเปล่า มีใครเคยใช้มั้ยครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป

แล้วมันแฮงค์บ่อยเหมือนในคอมมั้ยครับ

ไม่เคยเจอแฮงค์นะครับ เสียอย่างเดียว มันอ่านชื่อเพลงจำนวนเยอะ ๆ นานไปหน่อย ผมใช้ Thumdrive 4gig อัดเพลงเต็มหมด อ่านเพลงไปนาทีกว่า จะเริ่มเล่น

ออฟไลน์ แป้งอ้วน

• Full Member
ของ JVC มีหลายรุ่นที่แสดงนะครับ
ขับสี่ TURBO จาเอาอารายอีก