ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี backing track ของเพลง "ฉันจะจำเธอแบบนี้" ของโบว์ สุนิตาบ้างครับ?  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ Terng

• Hero Member
ไม่ทราบว่าใครพอจะมีไฟล์ backing track ที่มีแต่เสียงดนตรีเพลง "ฉันจะจำเธอแบบนี้" ของโบว์สุนิตาบ้างมั้ยครับ?  :) หรืออย่างน้อยไฟล์ Karaoke จะเป็นพวก format video ไหนก็ได้ แต่ขอชัดนิดนึงครับ อันที่ผมเจอใน Youtube มันไม่ชัดอ่า พอดีผมกำลังมองหาไปใช้ทำงาน farewell ให้กับ MD ของออฟฟิซน่ะครับ -__-" ถ้าไม่ได้จริงๆคงต้องหัดเล่นกันเองหรือหา Backing track เพลงอื่นละ  :(
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================