ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 9 พฤษภามคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 2353 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
DR!VE & TALK :

+TOYOTA ALPHARD & VELLFIRE
ฝาแฝดรถตู้หรูหราที่เรานำพามาทดสอบให้ทุกท่านได้รู้จักอย่างทะลุปรุโปร่ง

DR!VE THE WORLD :

++MG มีแผนจะผลิตรถกระบะออกจำหน่ายค่อนข้างแน่นอน
++HONDA ACCORD Minorchange
++VIOS TRD Sportivo
++ฺBMW 3 Series LCI หรือMinorchange แตกต่างอย่างไรกับโฉมปัจจุบัน
++SPY SHOT : MAZDA CX-3 คาดว่าจะเผยใบหน้ารูปร่างอย่างเป็นทางการ
                      ปลายปีนี้หรืออย่างช้าต้นปีหน้า

เพลงที่เล่นในรายการ คือ She Said งานของศิลปินชื่อ PLAN B
เป็นเพลงที่ใช้ในโฆษณาทีวี TOYOTA ALPHARDในญี่ปุ่น แต่ถ่ายทำที่ดูไบ

แน่นอนเวลาที่เหลือเราอุทิศให้กับการตอบคำถามทั้งหมดที่คุณผู้ฟังส่งเข้ามาทุกช่องทาง
และต้องขออภัยที่ตอบได้ไม่ครบทุกคำถามที่ส่งเข้ามา เนื่องจากเวลาหมดลงเสียก่อน  :'(

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• Sr. Member
  • ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
ขอบคุณครับ
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
ขอบคุณครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ Puitam

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากๆครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ กัสสึ...

• Full Member
ขอบคุณครับ

"มิถุนายน เจอกัน4คัน" จะได้รู้กันว่า อีโค่บูส กับ 2 อันไหนเร็ว/ประหนัดกว่ากัน  ;D
ไม่ต้องสงสัยกันต่อไปละ