ผู้เขียน หัวข้อ: first review ครั้งแรก ... อดใจรอชมกันนะครับ :")  (อ่าน 5405 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~สาวก_BMW_~

• Full Member
first review ครั้งแรก ... อดใจรอชมกันนะครับ :")
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 19:34:19 »
ผมก็ติดตามเว็บนี้มานาน อ่านรีวิวมาก็ตั้งมากมายแล้ว ซึ่งผมก็อยากจะรีวิวรถของคุณพ่อผม ให้พี่ๆน้าๆอาๆที่นี่ได้ดูกันครับ
ผมอยากจะรีวิวขึ้นเว็บนี้มาตั้งนานแล้วครับ แต่ว่าผมก็ได้แต่ติดตาม ไม่ได้เป็นสมาชิก
ตอนนี้ได้โอกาสแล้ว ก็เลยอยากจะ first review กับรถของบ้านผมสักคัน
ซึ่งผมเอง ก็ยังเป็นเด็ก ม.ต้น ยังไม่มั่นใจในการรีวิวสักเท่าไร แต่ผมจะตั้งใจทำนะครับ
ฝากพี่ๆ น้าๆ อาๆ ทุกๆท่าน ติดตามดูรีวิวด้วยนะครับ ตอนนี้ได้แค่เตรียมรูปภายนอกไว้แล้ว เหลือภายในครับ

แล้วรถที่จะนำมาเป็นรีวิวแรกของผมก็คือ " Toyota Fortuner "

ป.ล. สืบเนื่องจากเมื่อวาน ที่ผมได้ขึ้นกระทู้เกี่ยวกับคนที่ขับรถแย่ๆในสังคมเราหน่ะครับ รถพ่อผมก็เป็น Fortuner เหมือนกันแหละครับ แต่... นิสัยในการขับนั้น ต่างจากคนพวกนั้นโดยสิ้นเชิงครับ แต่ก็ยังดีครับ ที่อย่างน้อยก็ยังมี Fortuner ของพ่อผม ที่ไม่ใช่รถที่จะเป็นพวกซ่าๆขับกันครับ

ป.ล.2 เอารูปไปเป็นน้ำจิ้มก่อนนะครับ :")

Re: first review ครั้งแรก ... อดใจรอชมกันนะครับ :")
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 19:37:30 »
ด้านท้ายครับผม

Re: first review ครั้งแรก ... อดใจรอชมกันนะครับ :")
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 19:38:52 »
อีกรูปครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 19:40:40 »
สุดท้ายแล้วครับ

... พี่ๆน้าๆอาๆทุกท่านก็รอชมกันได้นะครับ
ผมไม่เคยลงรูปมาก่อน อาจจะลำบากนิดนึง แต่จะพยายามครับ :")
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Biggie

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 19:53:23 »
รอชมอยู่ครับ พยายามเข้า  ;D

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 19:57:39 »
รออ่านอยู่นะครับ สู้สู้ :D

PeteFD

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 20:00:41 »
รออ่านอยู่ครับ เดี๋ยวนี้เด็กสมัยใหม่ชอบ BMW กันจัง ตั้งแต่น้อง BMW : D น้อง BMW X6 นี่ก็มีน้อง ~สาวก_BMW_~ แสดงว่า BMW ต้องออกแบบรถถูกใจคนกลุ่มนี้แน่ๆ เลย  ;D

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 20:08:21 »
รอชม

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 20:16:16 »
ว้าวๆๆ fortuner
จะรอๆๆครับ ;D

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 20:21:30 »
รีวิว น่าจะไปตั้งในห้อง User's Voice นะครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 22:56:47 »
โว้ว....fortuner club ด้วย :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 11:15:10 »
มารอชมนะครับ สู้ๆตอนกลางๆจะเหนื่อยหน่อยนะครับ :)