ผู้เขียน หัวข้อ: 86/ฺBRZ รุ่นก่อน 350Z AudiTTรุ่นก่อน คันไหนนั่งสบายสุดครับ  (อ่าน 1248 ครั้ง)

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

• Hero Member
มองหารถสปอร์ตมือสองราคาไม่เกิน 1.5M
เน้นขับชิวๆ วันหยุด ไม่เน้นแรง
ตัวไหนนั่งสบายสุดครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

มือสองใน 3 ตัวเลือกนี้ ที่เป็นรถแนวเดียวกัน (แต่คนละบุคลิค)

ผมไป 350z แบบไม่มองอีก 2 ตัวเลือกเลย ถ้าได้ตัว MC ยิ่งดี หรือถ้าเพิ่มเงินได้ 370z นี่หมดจรดเลย

ออฟไลน์ Auto

Audi TT  ไม่เคยนั่ง    แต่ 86 MX5 NC 370Z   ตัวเลือกนี้เอาสบาย 370 Z  นั่งสบายแต่อย่างอื่นไม่รู้เพราะไม่เคยขับ  แต่มันเกินงบ จขกท และตัวเลือกนี้ถ้าให้ผมซื้อ 350 370  ผมก็ไม่เอาอยู่ดี

ออฟไลน์ ติ่งมาเต็ม

• Full Member
BRZ นั่งแล้วโคตรปวดหลังเลยครับ ผมขับครึ่งชั่วโมงปวดหลังแล้ว แต่ MX-5 ND ไม่ปวดแบบนั้น