ผู้เขียน หัวข้อ: New hilux ที่จะมาปีหน้ามีรูปให้เห็นบ้างไหมครับ  (อ่าน 2262 ครั้ง)

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
เห็นว่าปีหน้าประมาณไตรมาส3 จะมาตอนนี้พอมีรูปเค้าโครงให้ดูบ้างไหมครับ  แล้วจะมาใน TNGA-Fจริงไหมเอ่ย ตอนแรกจะจัด Ranger แต่ไปในคลับแล้วจุกจิกเอาเรื่องเลยครับเลยว่าจะรอ new hilux 4ประตูยกสูง AT

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
Re: New hilux ที่จะมาปีหน้ามีรูปให้เห็นบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2022, 22:26:54 »
จุกจิกจริงๆครับ
แบบว่า เหมือนเป็นรถคนละคันกับรุ่นเก่าเลย ทั้งๆที่มันก็กระดูกเดิม และตัวถังชั้นในเดิม

จอกลางจุกจิก อันนี้ยังเป็นของใหม่ พอให้อภัย
แต่ช่วงล่างรั่วทั้งๆที่รุ่นเก่าไม่รั่ว และอีกจิปาถะ อันนี้งงจริงๆครับ

ออฟไลน์ SM.

Re: New hilux ที่จะมาปีหน้ามีรูปให้เห็นบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2022, 12:37:33 »
ยังไม่เคยภาพหลุดมาเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2022, 21:03:15 »
จุกจิกจริงๆครับ
แบบว่า เหมือนเป็นรถคนละคันกับรุ่นเก่าเลย ทั้งๆที่มันก็กระดูกเดิม และตัวถังชั้นในเดิม

จอกลางจุกจิก อันนี้ยังเป็นของใหม่ พอให้อภัย
แต่ช่วงล่างรั่วทั้งๆที่รุ่นเก่าไม่รั่ว และอีกจิปาถะ อันนี้งงจริงๆครับ

+1 ในกลุ่ม next gen ranger นี่เจอกันหลายคัน เหมือนฝันร้ายสมัย T6 ออกมาใหม่ กับตอนเครื่อง 2.0Bi Turbo + 10A/T ออกมาใหม่ๆเลยครับ
รู้สึกโชคดีมากที่ผมออก Gen เก่าตอนปลายปี 2021 ใช้งานดี ไม่มีประเด็นอะไร
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK