ผู้เขียน หัวข้อ: Peugeot RCZ บ้านเรา Facelift หรือยังคับ  (อ่าน 2439 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
Peugeot RCZ บ้านเรา Facelift หรือยังคับ
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:58:51 »
พอดีไปเจอมา

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ yossapatiso

• Full Member
Re: Peugeot RCZ บ้านเรา Facelift หรือยังคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 13:36:14 »
เห็นในweb Peugeot THยังไม่เปลี่ยนนะครับ แต่ในwebมันบอกอะไรไม่ได้หรอกครับ ต้องโทรไปถามถ้าไม่อยากไปดูเองครับ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• Hero Member
  • BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
Re: Peugeot RCZ บ้านเรา Facelift หรือยังคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 17:22:40 »
เปลี่ยนหน้าเปลี่ยนตาแล้วสวยขึ้นเยอะมากกกกกกเลยครับ
เปอร์โยเป็นรถที่ออกแบบสวยนะครับ
แต่เห็นบนท้องถนนน้อยมาก

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 21:41:22 »
ผมคิดว่า ผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการนั้นบริษัทแม่ไม่ค่อยหนุนเท่าไหร่ เลยไปได้ตามมีตามเกิดอ่าครับ รวมทั้งฝีมือของผู้บริหารด้วยมั้งครับ เพราะผลิตภัณฑ์ค่อนข้างดึงดูดลูกค้าอยู่เหมือนกัน
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้