ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคาดหวังออพชั่นอะไรจาก Mazda3 Skyactiv ที่กำลังจะเปิดตัวบ้างครับ  (อ่าน 10261 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
2.0 ตัวล่าง ถุงลม 6 ใบ E85 VSA พอใจละครับ

ออฟไลน์ Elestra

• Full Member
SunRoof
I-Stop
6AirBag
E85
Navigator

ออฟไลน์ HLRx

• Hero Member
ผม ฮา กะมุข มีระบบ blis เลยจะพับกระจกข้างวิ่ง
เออ ก็สามารถทำได้จริงๆนะ ถ้าระบบมันเสถียร แล้วเหมือนใน volvo ว่าจะยืมไอเดีย ไปใช้บ้าง อิอิอิ

ออฟไลน์ O_O

• Sr. Member
ต้องการ Sunroof อีกเสียง หากตัดออกคงไม่ซื้อแน่นอน
และหากได้ Bose อีกจะยิ่งดีมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2014, 10:39:26 โดย O_O »

ออฟไลน์ nongdance

• Newbie
  • *
ต้องการ Sunroof อีกเสียง หากตัดออกคงไม่ซื้อแน่นอน
และหากได้ Bose อีกจะยิ่งดีมากๆ

อยากให้มีซันรูฟมากครับ ถ้าไม่มีคงเกิดอาการเซ็งเหมือนกัน

ออฟไลน์ jan_e39

• Full Member
รุ่น Top ผมว่าควรให้ sunroof นะครับ ดูเป็นเอกลักษณ์ของ mazda ดี

แต่ใน CX5 รุ่น top นี่ก็ตัด sunroof ไปแล้ว

จริงๆ skyactive แล้วใช้ E85 ได้ด้วยนี่ก็แจ่มมากมากแล้วนะครับ ขอ sunroof ในรุ่น top ก็โอเคแล้วครับ

ออฟไลน์ xtrarach

• Jr. Member
  • **
Sunroof ไม่มีไม่ซื้อ

Sedan มีรุ่นย่อยเท่า hatch