ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงว่า พระนครยนตร์ นำ Proton Saga มาขายในไทยจริงหรือไม่ครับ  (อ่าน 5812 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมเห็นใน web ผู้จัดการครับ

มีมา show ด้วยไม่รู้ว่าขายด้วยหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
ขายแน่ครับ เอารุ่น Minor change มาเปิดตัวใน Motor Expo แย้ว พรุ่งนี้ไปดูได้เลย

ภาพจาก Paultan.org หน้าใหม่คือด้านซ้าย หล่อคมขึ้น

GreenG

ถ้าคุณ Net ไป ฝากข้อมูลมาบอกเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :D

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ถ้าคุณ Net ไป ฝากข้อมูลมาบอกเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :D

ผมว่าเวปเรา คืนนี้ก็คงมีข้อมูลมาแล้วนะครับ ต้องรอดูๆ

alzeto

สรุป นีี่คือ.........

แซฟวี่ แบบมีตูดใช่ไหมคะ?   หวังว่า ตัวจุดระเบิด ราคาไม่แพงเหมือนทองคำเยาวราชนะคะ

ริงโกะค่ะ

GreenG

สรุป นีี่คือ.........

แซฟวี่ แบบมีตูดใช่ไหมคะ?   หวังว่า ตัวจุดระเบิด ราคาไม่แพงเหมือนทองคำเยาวราชนะคะ

ริงโกะค่ะ

ใช่ครับ มีตูด เท่าที่เคยได้ยินมาใช้เครื่อง campro 1.3 ของโปรตอนเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2010, 18:24:17 โดย GreenG »

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ลองตัดต่อ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member
เอิ่ม... เหมือน Mazda Protege เลยแฮะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Rung

• Full Member
ถ้าจำไม่ผิด ราคาเริ่มต้นที่ 399,000 ครับ ความเห้นส่วนตัวนะครับ ผมว่าพอบู๊ทโปรตรอนโดนประกบด้วยฟอร์ดและเบ็นท์ เลยทำให้มันดูไม่ค่อยโดดเด่นครับ ส่วนตัวรถจากการแค่สัมผัส คิดว่ายังห่างจากมาร์ชครับ วัสดุภายในไม่ค่อยดีเลย คงจะขายยากเหมือนเดิม คงต้องทำการบ้านและเตรียมปรับการหากลยุทธ์ไหม่นะครับ งานเปิดตัวก้กร่อยมากครับ

ออฟไลน์ Xtream@tom

• Sr. Member
ลองตัดต่อ
แว๊บแรกนี่Imมาแต่ไกลเลยครับ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
PS ซะเป็นอิมไปแล้ว
555

ออฟไลน์ Chris Evn

เห็นภาพครั้งแรกก็คิดว่าเป็น อิมเพรสซ่า เหมือนกัน

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
รูปทรงไม่สวยเลยซักนิด เห่ยมาก ถ้าให้ผมเลือกระหว่างmarch กับ proton ผมเดินเข้าโชว์รูม nissan โดยไม่ต้องคิดเรยครับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ