ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย+อยากรู้ว่า Isuzu เขาทดสอบรถใหม่ที่ใหนกัน ไม่เห็นมีภาพหลุดเลยค่ะ  (อ่าน 6310 ครั้ง)

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
ตามหัวข้อเลยค่ะ ช่วงนี้เข้าเว็บ headlightmag เกือบทุกชั่วโมง เพราะคิดว่าจะมีภาพหลุด mu7
แต่งง+ชื่นชมบริษัทนี้มากๆ ไม่เคยมีภาพหลุดเลย หรือเขามีสนามเทสของเขา

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
ขับผ่านหน้าโรงงานทุกวันยังไม่เคยเห็นเลย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ตามหัวข้อเลยค่ะ ช่วงนี้เข้าเว็บ headlightmag เกือบทุกชั่วโมง เพราะคิดว่าจะมีภาพหลุด mu7
แต่งง+ชื่นชมบริษัทนี้มากๆ ไม่เคยมีภาพหลุดเลย หรือเขามีสนามเทสของเขา
ผมเกรงว่าจะเอาเครื่องของอีสุไปยกใส่ร่างของเทรลวิ่งทดสอบนะคับ

ออฟไลน์ kris-lack

ตอน d-max จะออกมา ก็มีภาพหลุดภาพนึงที่แทบจะไม่เห็นอะไรเลย
ยิ่งคิดยิ่งงง เพราะรถจะขายแต่ละรุ่นน่าจะมีการวิ่งทดสอบอย่างหนักก่อนขาย

ออฟไลน์ O_o"

อาจเป็นเพราะรถคงจะเทพเกิน จนไม่ต้องออกวิ่งทดสอบก็ได้ครับวิ่งวนๆอยู่ในสนามทดสอบก็พอไม่ต้องออกมาวิ่งโชว์ตัวสร้างกระแสบ่อยๆ

แค่จะให้ยืมรถให้พี่จิมมี่หรือสื่ออื่นๆทดสอบยังยากเต็มที  ;D ;D หรืออาจจะเป็นเพราะเป็นบริษัทรถเล็กๆขายดีแค่ในไทย สื่อทั่วโลกต่างไม่ค่อยจะสนใจเท่าไร

ออฟไลน์ AT

น่าจะเป็นแถวทางภาคเหนือครับ เห็นวิ่งลัดเลาะลงมาจากเขา ในโฆษณานะ...อุ๊บบ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ chaowalit

• Full Member
น่าจะเป็นแถวทางภาคเหนือครับ เห็นวิ่งลัดเลาะลงมาจากเขา ในโฆษณานะ...อุ๊บบ ;D ;D ;D
นั่น...ทำให้คนสนใจอยู่ อยากรู้ใจจะขาด 555
รวมทั้งผมด้วย

ออฟไลน์ wanarat7777

• Full Member
วันสองวันนี้เค้าก็คงเอาไปให้ดีลเลอร์ดูแล้วครับ เดี๋ยวก็ได้เห็นและ ;D

ออฟไลน์ kapaopae

• Jr. Member
  • **
ตอนออนิวดีแมกซ์มาใหม่ๆ ผมไปเที่ยวดอยอินทนนท์ก็เจอครับ มาแค่สี่คัน

ออฟไลน์ Enzo

• **

วิ่งทดสอบ ตอนกลางคืน ครับ

ออฟไลน์ Eddy5659

วิ่งทดสอบ ตอนกลางคืน ครับ

น่าจะเป็นเช่นนั้นมั้งครับ เพราะแอบถ่ายก็มีแต่รูปกลางคืนทั้งนั้น
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Kittisak

• **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”

ออฟไลน์ Devil13

อาจเป็นเพราะรถคงจะเทพเกิน จนไม่ต้องออกวิ่งทดสอบก็ได้ครับวิ่งวนๆอยู่ในสนามทดสอบก็พอไม่ต้องออกมาวิ่งโชว์ตัวสร้างกระแสบ่อยๆ

แค่จะให้ยืมรถให้พี่จิมมี่หรือสื่ออื่นๆทดสอบยังยากเต็มที  ;D ;D หรืออาจจะเป็นเพราะเป็นบริษัทรถเล็กๆขายดีแค่ในไทย สื่อทั่วโลกต่างไม่ค่อยจะสนใจเท่าไร

ถ้างั้นฮอนด้าก็เทพครับ NEW CITY ยังไม่เห็นแม้แต่เงา  ;D

ออฟไลน์ beermix

• **

ถ้างั้นฮอนด้าก็เทพครับ NEW CITY ยังไม่เห็นแม้แต่เงา  ;D

เห็นแต่เครื่องตัวใหม่ที่จะวาง ใน All new jazz หรือ All new city นี่แหละครับ ผลิตรอแล้ว

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
พี่ที่ทำงานอยู่ตรีเพชรเล่าผมฟังครับ ตอนที่ All New D-Max ยังไม่เปิดตัว คือทีมฝ่าย PR และฝ่ายเกี่ยวข้อง จะขับรถติดตามด้วยครับ
คือออกจากโรงงานประมาณเช้ามืด ก็จะติดตามทันที ขากลับก็ติดตามจนถึงโรงงาน กว่าจะได้กลับบ้านก็ตี 2 ตี 3 ครับ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เก็บความลับเก่งมากๆครับ